PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกี่ยวกับ WINDOWS ช่วยหน่อยครับ

kheammachart
29th June 2012, 18:26
ผมใช้ WINDOWS 7 GAMMER EDITION แล้วผมใช้เล่นเกมมาหลายเกมแล้วอ่ะครับไม่มีปัญหาอะไร แล้วพอเกมใหม่ๆ ออก เช่น Ghost Recon Future Soilder , Spec ops The line ฯลฯ แล้วก็เจอบัคอ่ะครับ เช่น โหลดเข้าเกมไม่ได้ ลูกน้องไม่ตาม แล้วผมลองถามเพื่อว่าเล่นได้มั้ย มันบอกว่าเล่นได้่ะ :sweat:sweat ผมก็เลยสงสัยว่า เป็นเพราะ WINDOWS หรือเป็นเพราะเกมครับ ช่วยหน่อยน่ะครับ :sweat:sweat:mad::mad::dash:dash

สำหรับ สเป็คน่ะครับ

I5 3.10 GHz ATI 6850 RAM 4 GB

skyhot004
29th June 2012, 18:45
ผะ ผะ ผะ ผะ ผิดหมวดนะคร้าบบบบบบบบบบบบบ

แล้วก็เป็นเพราะเกมนะ

ที่เกมใหม่ๆเล่นแล้วเจอบัคเพราะได้เล่นก่อนวันที่เกมจะออกไง(เหมือนไปขโมยเกมที่ยังสร้างไม่เสร็จมาอะ)

ultimatezpro
29th June 2012, 19:00
:D WINDOWS 7 GAMMER EDITION เล่นเกมไม่ได้ทั้งหมดหรอกครับ

ปล.ผิดหมวด :yes

guruza
1st July 2012, 13:19
WINDOWS 7 GAMMER EDITION เล่นเกมออนไลท์เป็นยังไง มั่งคับ ท่านไหนเคยลองเล่นแล้ว รบกวนบอกหน่อยว่า แจ๋วไหมคับ
พอดี เล่น โยวกัง อยู่ แล้วก็อยากจะใช้ WINDOWS 7 GAMMER EDITION ตัวนี้อยู่เหมือนกัน รบกวนช่วยตอบด้วยนะคับ