PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : 2รัก

lnwbot2535
30th June 2012, 01:06
ตอนนี้ เพื่อนผมมีทางเลือก2ทางแล้วครับ ระหว่างคนที่ เขารัก และ คนที่ รักเขา คนที่เขารักเขารอคนนั้นมา 6เดือนเต็มๆ แล้วครับ หลังจากที่เพื่อนผมบอกชอบคนคนนั้นไป คนคนนั้นบอกว่า เรายังเป็นกันก่อนได้ใช่มั้ย? และ ตอนนี้ มีคนเข้ามาจีบเพื่อนผมครับ น่ารักซะด้วย ตอนนี้เพื่อนผมไม่รู้จะทำยังไงต่อไปแล้ว ใครก็ได้ช่วยหน่อยนะครับบ

ballba
30th June 2012, 01:20
ผมว่า ไม่มีใครช่วยได้หรอกครับ ใจใครก็ตอบไม่ได้ นอกจากใจของตัวเราเองครับ

ให้เพื่อนคุณถามใจตัวเองสิ

จะให้ผมและอื่นๆมากำหนดชีวิตเพื่อนนาย ว่าต้องเลือกคนนั้นคนนี้

แล้วเพื่อนนายจะรู้ใจตัวเองได้อย่างไร

โจทย์ในคำถาม love,health แบบนี้ มันมีหลายประเภทมากครับ

บางกระทู้ ผมแทบไม่อยากโพสเลย

คนเราจะเลือกเส้นทางเดิน ก็ต้องเดินทางของตัวเอง ไม่ใช่ทางของใคร

ไปบอกเพื่อนนายนะครับ

ballba
30th June 2012, 02:51
พอผมโพสเท่านั้นหละ ชิพหายละ ไม่มีใครกล้าโพสต่อ 55555 ขออภัยครับ = =

SnackJack
30th June 2012, 03:40
อยากจะบอกว่า ตัดสินใจเอาเองครับ คนอื่นๆตัดสินใจแทนเพื่อนคุณไม่ได้หรอก

ตอนนี้ลังเลได้ เเต่เมื่อเลือกเเล้วจงอย่าเสียใจเเละลังเล

Yakuz
30th June 2012, 15:12
ใครตอบแทนใครไม่ได้หรอกครับ :)