PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโชว์ผลงานหน่อยครับผม

kabukiput
7th August 2011, 02:11
กราบดิน-Clash Cover by Pud Sweet Mighty

http://www.youtube.com/watch?v=JK-TAkoobkU

ผมขอมอบเพลงนี้ให้กับคนที่ไม่มีแม่ที่แสนดีแล้สวยที่สุดให้กอดแล้วนะครับ

เป็นผลงานล่าสุดของผมตอนงานประกวดร้องเพลงวันแม่เมื่อวันพุธที่ผ่านมานี้ครับ(3สิงหาคม)ซึ่งประกวดระดับม.ปลายเจอคู่แข่งเยอะมาก มีแชมป์เก่าด้วย เพื่อนที่รู้จักคนนึงก็เสียงดีแต่เขาดันไม่มีซาวน์มาเลยเสียคะแนนทำนองไป ส่วนผมมากับเพลง กราบดิน ของพี่ๆวงแคลชครับ ซึ่งผมเป็นคนเดียวที่ร้องเพลงนี้ นอกนั้นเป็นเพลงค่าน้ำนมกับอิ่มอุ่น(ดีนะที่เขาไม่จำกัดว่าต้องร้องเพลงอะไร) เป็นส่วนใหญ่ ผลออกมายังไงไม่ทราบอ่ะครับ แต่ที่แน่ๆวันที่11 ผมได้ขึ้นเวทีโรงเรียนแล้วด้วย (ยังไม่ได้ปรับเสียงเลยง่ะ)

ยังไงซะถ้าวันที่11มีคนอัดให้จะขอไฟล์มาอัพให้ทุกคนดูกันนะครับผม:victory:victory

BN_BOOM
7th August 2011, 02:40
เสื้อแบบนี้ผมก็มี 5 5 เตรียมอุดมใช้ปะ
แบบว่านะ ถ้ามี เป็น วงดนตรีมาจะเพอเฟคมาก

kabukiput
7th August 2011, 02:43
เสื้อแบบนี้ผมก็มี 5 5 เตรียมอุดมใช้ปะ
แบบว่านะ ถ้ามี เป็น วงดนตรีมาจะเพอเฟคมาก

เปล่าครับผม ผมอยู่บางปะกอกวิทยาคม แล้วก็เขากำหนดให้ร้องเดี่ยวอะครับ

Durex52
7th August 2011, 04:12
ลองเปลี่ยนท่ายืนกับ ท่าทางใหม่นิดนึงครับ .. ใช้ได้ครับ

kabukiput
7th August 2011, 21:04
ลองเปลี่ยนท่ายืนกับ ท่าทางใหม่นิดนึงครับ .. ใช้ได้ครับ

ครับผม แต่ผมต้องการให้มันซึ้งอ่ะคับ เลยไม่ได้คิดอะไรมาก แล้วกรรมการเค้าบอกว่าไม่ต้องพริ้วมากด้วยเลยไม่ได้ใส่เข้าไป อีกปัญหาคือ ขาไมค์มันเตี้ย ผมลืมปรับตอนแรกครับ เพราะคนมันแข่งหลายคนกลัวเสียเวลาเค้า

eyazawa2456
9th August 2011, 05:31
สาวๆในห้องบอกว่าหล่อ อิอิ

เพราะมากเลยครับ

Nemisis'
9th August 2011, 18:04
เพราะ มากกๆ เลย ;)

Nook
9th August 2011, 18:07
โครตเพราะครับ ๆ . :cool:

kabukiput
9th August 2011, 19:59
สาวๆในห้องบอกว่าหล่อ อิอิ

เพราะมากเลยครับ

เอ่อ แชร์เพื่อนๆดูด้วยหรอครับเนี่ย แต่ขอบคุณมากครับที่ชมว่าหล่อ เกิดมานอกจากกระเทยโรคจิตในเฟสบุ๊คกับแม่ก็มีพวกท่านนี่แหละครับที่ชม