PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธ๊เล่น AC:brotherhood multiplayer หน่อยครับ

HOLOGRAM
7th August 2011, 04:31
คือ จะเล่นแบบ Online อ่ะครับ ต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ หรือว่าต้องแผ่นแท้อีกถึงจะเล่นได้

FreedomBlood
7th August 2011, 06:48
แผ่นแท่ครับ

HOLOGRAM
7th August 2011, 06:54
Yes Sir -*- ไม่แท้ไม่ได้รึ

Matizano
7th August 2011, 06:59
2 เกมละ ก็ถ้าไม่คิดที่จะซื้อ ก็หยุดคิดที่จะเล่นมัลติไปจะดีกว่าครับ
ถ้าเกมไหนมันใช้เถื่อนออนไลน์ได้ มันก็มีวิธีบอกในกระทู้ที่โหลดนั่นแหละ ถ้ามันไม่มีก็ไม่ต้องขวนขวาย ขโมยเขามาเล่นฟรีแล้ว ก็รุ้จักพอมั่ง

ToshirO
7th August 2011, 07:19
2 เกมละ ก็ถ้าไม่คิดที่จะซื้อ ก็หยุดคิดที่จะเล่นมัลติไปจะดีกว่าครับ
ถ้าเกมไหนมันใช้เถื่อนออนไลน์ได้ มันก็มีวิธีบอกในกระทู้ที่โหลดนั่นแหละ ถ้ามันไม่มีก็ไม่ต้องขวนขวาย ขโมยเขามาเล่นฟรีแล้ว ก็รุ้จักพอมั่ง
อย่าเครียดสิครับ ผมก็อยากได้แผ่นแท้เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะซื้อที่ไหน บ้านไม่ได้อยู่กรุงเทพ แถมในไทยก็หาได้ยากมาก แต่ผมพอรู้เรื่องเล่นออนไลน์นะ รู้สึกว่าต้องซื้อ serial code เอาจากเว็บโดยใชบัตร ture ซื้อ แล้วก็ใช้ตอนลงเกม แล้วก็สมัคร เข้าเกมส์ เล่น สนุก ฮา

Matizano
7th August 2011, 07:43
อย่าเครียดสิครับ ผมก็อยากได้แผ่นแท้เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะซื้อที่ไหน บ้านไม่ได้อยู่กรุงเทพ แถมในไทยก็หาได้ยากมาก แต่ผมพอรู้เรื่องเล่นออนไลน์นะ รู้สึกว่าต้องซื้อ serial code เอาจากเว็บโดยใชบัตร ture ซื้อ แล้วก็ใช้ตอนลงเกม แล้วก็สมัคร เข้าเกมส์ เล่น สนุก ฮา
ที่คุณบอกมันก็คือการซื้อเฉพาะคีของเกม ซึ่งมันก็คือคีแท้นั่นแหละครับ มันก็ช่วยสันบสุนนคนทำเกมเหมือนกัน เพียงแค่เราไม่ได้กล่องกับแผ่น แต่ก็จะได้ราคาถูกกว่าซื้อเป็นกล่อง

เกมส่วนมากมันมีบริษัทนำเข้าอยุ่แล้ว มีไม่กี่เกมหรอก ที่หายากจริงๆ เวลาซื้อถ้าไม่ได้อยุ่กรุงเทพ ก็สั่งซื้อผ่านเว็บได้ โอนเงินไม่เป็น ก็เลือกไปจ่ายที่ 7-11 เอาได้ จ่ายละก็ยืนยัน แล้วก็รอ ems มาส่ง

_Lucifer-
7th August 2011, 09:01
^
^
ใช้ครับ ไอ้พวกอ้างนู้นอ้างนี้ ที่จริงมันไม่ได้อยากซื้อหรอกเชื่อผม