PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใช้ Emu Dolphin 3.0 เล่น PRoject Zero 2 wii มีปัญหา

alonedevil
1st July 2012, 09:37
:eek: ปัญหาคือผมไม่สามารถใช้ IR pointer ในเกมได้อะครับ ลองกด home มันก็ใช้ ir ได้นะ Cusur นิ้วมันก็ไปตามที่ลากเมาส์อยู่ แต่ในเกมใช่ไม่ไดอะครับ แต่กดพวก A ,B ได้นะ
เซ็งถ้าเพราะมันจะขยับไฟฉายไม่ได้อะครับ มันช่วยเรื่องมุมมองด้วย มองสูง ต่ำ อะมันใช่ไม่ได้ ใครรู้รบกวนทีครับ

helos
2nd July 2012, 22:39
ปรับตรง tilt

alonedevil
4th July 2012, 22:49
ปรับตรง tilt

ขอบคุณครับได้แล้ว เอ Emu นี้มันซัพพอร์ต จอย Xbox ป่าวครับผมกะใช้จอยเล่น

helos
4th July 2012, 23:32
ขอบคุณครับได้แล้ว เอ Emu นี้มันซัพพอร์ต จอย Xbox ป่าวครับผมกะใช้จอยเล่น

ใช้จอยได้ครับ แต่ถ้าเกมที่ใช้วีโมตกับนันช็อคชี้ตำแหน่งอย่างเดียว จะเซทค่ายาก