PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมมีความสงสัยอย่างนึงคับ ช่วยตอบผมด้วย (เกี่ยวกับแฟน)

Henry smile
1st July 2012, 15:22
วันนึง ผมถามแฟนผมไปว่า ทำไมตะเองถึงชอบเค้าหรอ ตอนที่เรายังไม่ได้เป็นอะไรกัน แฟนผมก็ตอบ คำๆ เดียว กับแฟนเก่าของผมเลยอ่ะครับ "เเร้ววเค้าพร้อมเหมือนไรเเร้ววจะบอกนะ^^" มันหมายความว่าอะไรครับ ผมไม่เข้าใจเลย ว่าทำไมเขาถึงไม่บอกผมเลยในเมื่อก็เป็นแฟนกันแล้วอ่ะ

pakaannka
1st July 2012, 15:26
เขาโลเล หรือคิดไม่ออกเลยตอบไปส่งๆ ครับ ขอดูหน้าแฟนหน่อยครับจะได้บอกถูก

bank9398
1st July 2012, 15:28
เขาคงคบหาดูใจอยู่มั่งครับเค้าเลยโลเล