PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คราวนี้ของจริงครับ ทะเลาะกัน

CM_PUNK
1st July 2012, 21:26
เราขอไม่เล่าล๊ะกันน๊ะ เรื่องมันยาว จะไม่ขอความช่วยเหลือจากทุกคนด้วย เพราะมันเป็นสิ่งที่ผมก่อขึ้นมาเองผมก็จะแก้ไขด้วยตัวเอง

ผมขอแค่กำลังใจจากทุกคนก็พอ

การทะเลาะกันก็ไม่ได้ เลวร้ายอะไรหรอกครับ และ มันคือการที่ทำให้คนสองคนเข้าใจกันมากขึ้น

ว่าอีกคนเป็นยังไง และใช้เวลาปรับตัวเข้าหากัน ไม่มีคู่รักที่สมบูรณ์แบบ

มีแต่คู่รักที่พยายามปรับตัวเข้าหากันและรักกันให้นานที่สุด

ใช่ ๆ ตามนั้นแหละ

ระวังครับครับอย่าให้อารมณ์อยู่เหนือเหตุผลครับ
เพราะผมมีอดีตที่เคยทำพลาดเเค่เรื่องเล็กน้อย
เหมือนคุณballba ว่าขอเเค่ผ่าน3วันเเรกไปได้
ทุกอย่าจะดีขึ้นเองครับหนักเเน่นไวครับ

ครับผม ผมอารมณ์ดีตลอดแหละ ฝังมันไว้ในใจแล้วเขียนเป็นตัวหนังสืออะดีที่สุดและไม่เดือดร้อนใครด้วย

teerachai212
1st July 2012, 21:29
ผม งง ครับO_O !! แต่ก็สู้ๆครับ ทำไรแล้วยอมรับแล้วแก้ด้วยตัวเองก็เจ๋งแล้วครับ สู้ๆ :))

tonkune14
1st July 2012, 21:30
ก็ งง อยู่ งั้น เอา กำลังใจผมไป ให้ 100 เต็ม

SchooL
1st July 2012, 21:31
สู้ๆนะครับ พวกเรารู้ว่า จขกท. ต้องการกำลังใจ !! ^^

boye
1st July 2012, 21:39
อ้าว พึ่งดีกันเมื่อวานเอา
ซะแล้ว
สู้คับ

ballba
1st July 2012, 21:54
บางทีการทะเลาะกันในบางเรื่อง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องใหญ่หรือเรื่องเล็ก

แต่ก็อาจทำให้คนสองคนเลิกกันได้ครับ

ผมแค่เตือนไว้

การทะเลาะกันก็ไม่ได้ เลวร้ายอะไรหรอกครับ และ มันคือการที่ทำให้คนสองคนเข้าใจกันมากขึ้น

ว่าอีกคนเป็นยังไง และใช้เวลาปรับตัวเข้าหากัน ไม่มีคู่รักที่สมบูรณ์แบบ

มีแต่คู่รักที่พยายามปรับตัวเข้าหากันและรักกันให้นานที่สุด

yuttipron
1st July 2012, 21:59
ระวังครับครับอย่าให้อารมณ์อยู่เหนือเหตุผลครับ
เพราะผมมีอดีตที่เคยทำพลาดเเค่เรื่องเล็กน้อย
เหมือนคุณballba ว่าขอเเค่ผ่าน3วันเเรกไปได้
ทุกอย่าจะดีขึ้นเองครับหนักเเน่นไวครับ

residentevil190
1st July 2012, 22:19
ถ้าคู่ของคุณเป็นคนไม่ใช้อารมณ์ก็คงดี ถ้าใช้ล่ะก็เตรียมหาหลักการทั้งโลกมาเลย ยังมา รบ กับอารมร์ไม่ได้เลย (ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวในโลก ไม่ได้ยุ)

oniwaga
1st July 2012, 23:24
เปิดก่อนเลยได้เปรียบ

เป็นเรื่องความสัมพันธ์ รักใคร่หรอกเร๊อะ โทดทีๆ เข้าใจผิด

ข้างบนเค้าก็แนะนำมาดีแล้ว อยู่ที่เรา จะปฎิบัติตามได้ดีรึปล่าว