PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แก้ยังไงครับ

teerachai212
1st July 2012, 21:38
คือหลังจากที่ผมมีแฟนใหม่แล้ว ภาระที่ผมคาดไว้ก็ตามมาจริงอะครับคือปรับตัวกันไม่ได้ ตอนนี้เธอบอกว่าเราไม่เหมือนกันเริ่มคุยกันไปแบบทางลบอะครับ

เค้าบอกว่า รุ้สึกไม่เหมือนเมื่อวานซึ่งเมื่อวานคือวันที่พึ่งคบกัน ผมไม่เคยรุ้จักเธอมาก่อนนะครับ เค้าคงไม่ไว้ใจผมไช่ไหมครับ TT แต่ถึงจะพึ่งรุ้จักกัน

แต่ผมก็รักเธอมากครับ ผมควรทำยังดีครับ :((

Spermz
1st July 2012, 23:30
เริ่มตั้งแต่คบกันวันแรกๆแบบนี้ อาจมีบางอย่างในตัวนายที่ผู้หญิงเขารับไม่ได้ก็ได้ครับ

ความรักมันเป็นเรื่องของคนสองคนต้องปรับตัวเข้าหากันครับ ไม่ใช่ ว่าใครคนใดคนหนึงจะต้องเป็นคนเปลี่ยนไปทั้งหมดโดยที่อีกฝ่ายยังเหมือนเดิม

teerachai212
2nd July 2012, 16:30
ขอบคุณครับ :))