PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ Comic เรื่อง Usagi Drop.....

Fairy
2nd July 2012, 01:15
Usagi Drop คุณน้าของผมอายุ 6 ขวบ

เนี่ย Comic มันมีลิขสิทธิ์ในไทยหรือยังครับ
แล้วตอนนี้ทางญี่ปุ่นมีกี่เล่มแล้ว ครับ
พอแต่โหลดมาดูหนึ่งตอนแล้วมันสนุกดี
เลยอยากหามาอ่าน.........

อีกคำถามหนึ่ง Comic "ชมรมคนไร้เพื่อน" นี้มันสนุกมั้ยครับ มันเป็นดราม่า หรือ แนวตลก หรือ โรแมนติกอ่ะ
เห็นดู OP แล้วน่าสนุกดี (ผมชอบแบบดราม่าเหงาๆ พวกนี้อ่ะ)

ป.ล. ไม่ค่อยได้ดู Anime เท่าไรปกติอ่านอย่างเดียว จนไม่มีที่เก็บหนังสือล่ะจะขายก็เสียดาย

ใครมี Comic ดีๆก็แนะนำหน่อยนะครับชอบอ่านมากๆ

ILoVePaNgYa
2nd July 2012, 04:37
อีกคำถามหนึ่ง Comic "ชมรมคนไร้เพื่อน" นี้มันสนุกมั้ยครับ มันเป็นดราม่า หรือ แนวตลก หรือ โรแมนติกอ่ะ
เห็นดู OP แล้วน่าสนุกดี (ผมชอบแบบดราม่าเหงาๆ พวกนี้อ่ะ)

ไร้เพื่อนสนุกครับเป็นแนวฮาเรม+ตลก ดูกันเพลินๆไม่ต้องคิดได้มากครับ เมะมี12ตอนจบ มังงะในไทยเพิ่งออกมา3เล่ม โนเวลก็3เล่ม ของสำนักพิมพ์รักพิมพ์อ่ะครับ