PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไมคือผมอยากรู้อ่ะครับ

domevip
2nd July 2012, 20:32
ทำไมอยู่ดีๆๆเจ้าเกม RED ALERT2 ก็กลับฮิตติดเครื่องคอมกันทุกคน ทั้งๆๆที่เกมมันตกรุ่นไปตั้งนานแล้วนี่หน่า

คือผมอยากรู้ว่า ว่าใครเป็นขุดให้มันกลับมาฮิตอีกครั้งนึง

ขอขคุณครับ

Mercury
2nd July 2012, 20:40
ทำไมอยู่ดีๆๆเจ้าเกม RED ALERT2 ก็กลับฮิตติดเครื่องคอมกันทุกคน ทั้งๆๆที่เกมมันตกรุ่นไปตั้งนานแล้วนี่หน่า

คือผมอยากรู้ว่า ว่าใครเป็นขุดให้มันกลับมาฮิตอีกครั้งนึง

ขอขคุณครับ
Red Alert 2 เคยเล่นอยู่มันส์มาก (ตอนนี้เล่นไม่ได้ละ คอมแรงเกิน :sweat) คือมันคงเป็นเกมที่ทำมาได้ดีที่สุด สนุกที่สุดในตอนนั้นแล้วมั้งครับ เช่นเดียวกัน COD1 สมัยก่อนมีเกมส์มันส์ๆเยอะมาก

boye
2nd July 2012, 20:40
สงสัย
เล่นไปก่อน พ่อสอนไว้
ล้อเล่นคับ
เออผมก็สงสัย

เรปล่างว่าไงคราฟ

MerlinB
2nd July 2012, 22:25
ที่จริงมันก็สนุกในตัวมันอยู่แล้วนะครับ น่าจะเป็นแนวลูกโซ่ประมาณว่าเลิกเรียนผมก็ชวนเพื่อนผมเล่นแล้วก็น่าจะชวนต่อๆๆๆกันไปมั้งครับตอนนี้ผมก็ยังเล่นอยู่บ้างครับ อิ อิ