PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเกี่ยวกับ PSVita หน่อยครับ

Zatsune Miku
2nd July 2012, 21:00
คือ ผมจะเก็บตังซื้อเเล้วทีนี้ผมไม่ได้ศึกษาเรื่องของวิต้า มาเลยอะครับ เลยมีคำถามจะถามหน่อยน่ะครับ

:ask วิต้า เล่นแฮคได้ยังครับ

:ask วิต้า เล่นเกมของ PSP ได้ไหมครับ

:ask วิต้า โทรศัพได้ไหม

:ask วิต้า เล่น Facebook ได้ไหม

:ask วิต้า เล่นเน็ตได้ไหม

:ask ถ้าผมจะซื้อทางเน็ตผมควรซื้อเว็บไหนที่ราคาถูกๆ เเละเชื่อถือได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

nomember
2nd July 2012, 21:06
1.ตอนนี้น่าจะยังแฮคยังไม่ได้มั้งครับ
2.ได้ครับแต่ต้องมีแผ่น UMD ใส่เครื่อง PSP แล้วไปยืนยันอะไรสักอย่างนี้ละครับ
3.ใส่ซิมไว้สำหรับ 3G อย่างเดียวครับ โทรศัพท์ไม่ได้
4.น่าจะได้นะครับ(ไม่แน่ใจรอผู้รู้มายืนยันอีกที)
5.มี 3G ก็น่าจะเล่นเน็ตได้นะครับ
6.ทางเน็ตผมไม่รู้นะครับ ผมซื้อสะพานเหล็ก:o

Faluk00
2nd July 2012, 21:12
1.ยังไม่มีครับ
2.ได้ครับเอาแผ่นเกมไปในpsnแล้วยืนยันหรือซื้อแล้วโหลดจาก PSN
3.ได้แต่3Gอยากโทรก็เติม skype
4.ได้ครับแต่ภาษาไทย.....
5.ได้ทั้ง wifi 3g (ต้องซื้อรุ่นที่มี3G ด้วย)
6.ไปซื้อเองดีสุดครับ(ควรเอาเครื่องโซน HK เพราะรองรับ sim ไทย)

ที่รู้เพราะว่ามีแล้วแหละ = = เซ็งตรงภาษาไทยไม่มี

:-3
2nd July 2012, 21:18
1.ตามโพสบนครับ
2.ตามโพสบนครับ
3.ตามโพสบนครับ
4.ตามโพสบนครับ
5.ตามโพสบนครับ
6.ตามโพสบนครับ

:ask จะโพสเพื่อ..
:answer ผมก็ไม่รู้

DEATHSAD
2nd July 2012, 21:21
1.ตามโพสบนครับ
2.ตามโพสบนครับ
3.ตามโพสบนครับ
4.ตามโพสบนครับ
5.ตามโพสบนครับ
6.ตามโพสบนครับ

จะโพสเพื่อ..
ผมก็ไม่รู้

vanpersie10
2nd July 2012, 21:33
เข้ามาตอบแค่ข้อเดียว ตอนนี้อย่าหวังกะก๊อปเลย 2-3ปีได้ถึงจะแฮคได้ ส่วนตัวผมรอข่าวหลุดโมเดลตัวใหม่ก่อนยังไงโซนี่ต้องมีทำออกมามั่งแหละ ขนาดpspยังทำออกมาตั้ง4รุ่นเลย:o