PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากโหลดไฟล์จากเว็บที่ใช้โปรแกรม Silverlight

Deathbringer
4th July 2012, 18:51
คือมันเป็นโปรแกรมดู vdo บนเว็บ Microsoft Silverlight พอกด Play ปุ๊บ idm มันก็ไม่ยอมเด้งขึ้นมาให้กดโหลด
ดู Youtube มันก็เด้งมาให้กดปกตินะ

เลยอยากรู้ว่ามันมีวิธีทำให้โหลดไฟล์หนังมาได้ไหม

พอดีจะโหลดละก็เก็บไปดูอีกบ้าน เพราะอีกบ้านไม่มีเน็ต -..-

act12348
4th July 2012, 20:19
ก็เหมือนRock melt ปะครับ ตอนแรกผมใช้ idm ใน rockmelt อะครับ แล้วลองเพอ่มหัวข้อ rockmelt ดูลองโหลดมันได้อะครับไปเซตเอานะครับ