PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะทำำยังไงกะ ความเหนื่อยล้า!!!

deesut999
5th July 2012, 19:30
ผมเบื่อ ทุกอย่าง แม้กระทั้งแฟน ผม ก็ เริ่ม เบื่อแล้ว
และก็การที่ต้องเดินอย่างไม่มีจุดหมาย
คิดถึง พ่อ แม่ แต่ก็ไม่ได้ กลับบ้าน ได้ แต่ รอ รอ ที่จะกลับบ้าน
ต้องอยู่คนเดียว ในห้อง เหงา!! มาก
เล่นเกม เล่นได้ไม่นาน ก็ เบื่อ มำรัยก็เบื่อไป หมด

เฮ้ออ.....เบื่อ!!!

NOOBBRINGER
5th July 2012, 19:32
ไปบวชหรือเป็นทหารลงภาคใต้ดิ

deesut999
5th July 2012, 19:33
อ่าา ผมยัง อายุ 17 เองครับ ต้องเรียนๆๆ และก็เรียน

Ekstemi
5th July 2012, 19:35
แล้วเรียนอยู่หรือปล่าวครับ ลองหาเพื่อนมาอยู่กับคุณสิครับ เพื่อนเป็นของฟรีที่ทุกคนขาดไม่ได้นะครับ

Edit : อย่าไปฟังเพลงเศร้าๆสิครับ ผมรู้ว่าคุณเหงาคุณท้อคุณเบื่อ ผมก็เคยเป็นมันรู้สึกเบื่อหน่ายไม่รู้จะทำอะไร เป้าหมายไม่มีไม่รู้จะทำอะไรต่อไปดี ทุกอย่างมันเกิดขึ้นจากความเหงาครับ ลองโทรศัพท์ไปคุยกับคุณพ่อคุณแม่ดูครับ

deesut999
5th July 2012, 19:35
http://www.youtube.com/watch?v=fXjC6HuULfg&feature=related

deesut999
5th July 2012, 19:36
นั่งกินข้าวยังน้ำตาเล็ด

Aliensh
5th July 2012, 19:48
ชีวิตต้องสู้ครับ ... บางคนเข้าพิการยังสู้เลยครับ :)

Bangzuzu
5th July 2012, 20:02
ไปบวชหรือเป็นทหารลงภาคใต้ดิ

อันหลังไม่เบื่อแน่ครับผมลุ้นตลอดเวลาว่าจะเอาชีวิตกลับไปได้หรือเปล่า:eek:

ballba
5th July 2012, 20:19
นายอาจจะเบื่อตัวเองได้

ใครหลายๆคนก็เป็นกันทั้งนั้น มันไม่ใช่่เรื่องแปลก

แต่ขอร้องว่า นายอย่าเบื่อแฟนได้ไหม

เบื่อตัวเองได้ แต่อย่าไปทำลายความรู้สึกของใครสักคน ก็พอ

เบื่อๆผมทำอะไร

แนะนำ ทำความดีครับ ได้ประโยชน์ด้วย ^^

kinggame
5th July 2012, 20:56
ลองหาเวลาพักผ่อนบ้างครับ เช่น พาแฟนไปเที่ยวต่าง จังหวัด หรือหาที่ๆ
เราอยู่แล้วรู้สึกว่ามันปลดปล่อยอ่ะครับ ผมเชื่อว่าทุกคนมีแน่นอน
หรือไม่ก็ลอง กลับไปบ้านหาพ่อกับแม่ดูครับ (พาแฟนไปด้วยก็ดีน่ะ)
เป็นการผ่อนคลายอย่างหนึ่งครับ :heat:heat:heat

gigacrach
6th July 2012, 03:35
:victory
อาจเป็นเพราะมีเรื่องบางอย่างที่ทำไม่สำเร็จแล้วไปกังวลกับมันจนไม่คิดถึงอย่างอื่น
ลองมองย้อนไปว่ากลุ้มเรื่องอะไร แล้วแก้มันซะ แต่ถ้าแก้คนเดียวไม่ได้ก็ขอความช่วยเหลือจากคนอื่นๆ อย่าฝืนทำคนเดียวนะครับ
ถ้ายังไงก็ค่อยๆคิด ค่อยๆทำนะครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ