PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : darksiders เล่นไม่ได้ครับ

xtcian
6th July 2012, 17:44
ผมโหลดdarksiders มาเล่นปรากฏว่าเข้าหน้าจอเมนูไม่ได้ครับตอนเริ่มเกม

เลยไปหาวิธีแก้มาในเน็ตเค้าบอกว่าให้ลบไฟล์ video

AMD_Logo_movie

AMD_Logo_movie.wmv
main_menu_intro.wmv
start_screen_intro.wmv
THQ_Logo1280x720.wmv
Vigil_Logo1280x720.wmv

ถ้าผมลบไฟล์พวกนี้ออกหมดเเล้วทำให้ผมเล่นได้

แต่มันจะตัดจอเมนูผมหายหมด เลยครับ

พอกด esc เกมมันจะหยุดเเล้วค้างเลยครับทั้งๆที่มันน่าจะเปนหน้าเมนูปรับแต่งอะรัยประมาณนั้น หรือไม่ก็ตัว I พอกดมันก็ค้างทั้งๆที่น่าจะเปนหน้าไอเทม ต้องกดซ้ำลงไปอีกที ถึงเล่นได้

ใครมีวิธีแก้บอกด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

อยากเล่นมากครับเกมนี้

xtcian
7th July 2012, 02:22
ช่วยหน่อยเน้อ