PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตั่งค่า ความร้อนใน Bios ตรงไหนครับ ใครรู้บอกทีนะครับ

por
7th July 2012, 17:56
พอดีลงวินโดว์ใหม่ไปแต่เหมือน ระบบมันตั่งความร้อนไว้น้อยนิดเหลือเกินครับ เปิดเกมส์ไม่ถึง 10 นาทีก็ Cut ตัดดับเองไปซะอย่างงั้น

สมัยก่อนไม่เป็นนะครับ พี่ผมเคยไปปรับให้อยู่มันเลยหาย ตอนแรกซื้อมาใหม่ๆก็เป็นครับต้องปรับเอง(แต่ตอนนั้นพี่ทำให้)

ใครทำเป็นบอกทีละกันครับปรับตรงไหน ครับ(น่าจะคล้ายๆกัน) พี่ไปต่างจังหวัด 2 อาทิตย์ครับ ตอนนี้เล่นไรไม่ได้เลยครับ - -

chikuva
8th July 2012, 09:18
อาจต้องเอาซื้องมาทำความสะอาดแล้วก็เปลี่ยนซิลิโคนใหม่ครับ