PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : "จุนโกะ" ผู้ถูกทรามาน 44 วัน กับความอัมหิตอันเเสนโหดร้าย

Zatsune Miku
7th July 2012, 18:02
"มันคือคดี "ฆ่าข่มขืน จุนโกะ ฟุรุดะ"
"มันคือ 44 วัน เเห่งนรก ของสาวน้อยจุนโกะ"

จุนโกะ ฟูรุตะเกิดในปี 1972 ในเมืองมิซาโตะ จังหวัดไซตามะ ประเทศญี่ปุ่น
เธอเป็นลูกสาวคนญี่ปุ่นที่ค่อนข้างยากจน และเธอก็ไม่ได้เรียนเก่งอะไรมากมาย
แต่กระนั้นเธอก็น่ารักและอัธยาศัยดีเป็นที่รักของเพื่อนร่วมชั้นและเพื่อนบ้านชีวิตของเธอเป็นก็เหมือนเด็กนักเรียนหญิงทั่วๆ ไป
มีชีวิตสนุกสนามตามประสาวัยรุ่น
เธอไม่เคยมีประสบการณ์การมีเพศสัมพันธ์ใดๆ ทั้งสิ้น
เธอไม่เคยดื่มแอลกอฮอล์หรือยาเสพติดหรือไปสถานที่ล่อแหลม
อย่างมากก็ไปสวนสนุกตามประสาหญิงสาวทั่วไป
แต่ช่างโชคร้ายที่เธอดันมีเพื่อนชายที่ชื่อมิยาโนะ ฮิโรชิ(Miyano Hiroshi)

มิยาโนะ ฮิโรชิ ในเวลานั้นเขามีอายุ 18 ปี
เขาแอบหลงรักจุนโกะ
แต่ฮิโรชินั้นเป็นเด็กไม่เอาไหน
แถมยังเป็นสมาชิกชั้นต่ำของยากูซ่า
เขาขาดเรียนบ่อยครั้ง
และมีชื่อเสียงเป็นนักเรียนนักเลงที่รักความรุนแรง

วันที่ 22 พฤศจิกายน 1988 ฮิโรชิและเพื่อนสามคนของเขา
ซึ่งเพื่อนของฮิโรชิประกอบไปด้วย
-มินาโตะ โนบุฮารุ อายุ 16 ปี
-โจ คามิเซคุอายุ 17 ปี(เพื่อนจากโตเกียวและมีคดีติดตัวเพิ่งออกจากคุก
-และ ยาสุชิน วาตานาเบ้ (ไม่ทราบอายุ แต่คาดว่ายังเป็นเยาวชน)

ฮิโรชิ บอกจุนโกะว่าอยากคุยกับเธอเป็นการส่วนตัว
และเมื่อเธอไปพบว่าเขาพาเพื่อนมาด้วย
เพื่อนของฮิโรชิหน้าตาอย่างกับโจรยากูซ่าทำให้เธอรู้สึกกลัวและพยายามหนี
แต่เธอกลับโดนสี่คนนั้นจับและลักพาเธอไปกักตัวที่บ้านมินาโตะ โนบุฮารุ ที่อาดาจิ โตเกียว
จากนั้นฮิโรชิก็บอกติดต่อไปที่บ้านว่าเขาหนีออกจากบ้านไม่ต้องตามหา
ซึ่งด้วยความเป็นลูกน้องของยากูซ่า ทำให้พ่อแม่ของฮิโรชิกลัวจนไม่แจ้งกับตำรวจว่าลูกชายของตัวเองหายไป
ส่วนผู้ปกครองที่บ้านโนบุฮารุก็พวกเขาหลอกไปว่าเธอเป็นแฟนของเขา
สิ่งแรกที่เด็กวายร้ายสี่คนทำกับหญิงสาวคือบังคับให้ เด็กหญิงโทรไปบอกที่บ้านว่าอยู่บ้านเพื่อน
จากนั้นมหกรรมนรกจึงเริ่มขึ้น

ซึ่งเหตุการณ์ทั้งหมดมีการถ่ายภาพเอาไว้ด้วย(ซึ่งกลายเป็นหลักฐานในเวลาต่อมา )
จากนั้นหญิงสาวก็ถูกรุมข่มขื่น ว่ากันว่าฮิโรชิได้พาคนอื่นๆ มาร่วมวงด้วย ในช่วงแรกๆ ที่เธอโดนลักพาตัวมานั้นเธอโดนข่มขื่นมากกว่าห้าร้อยครั้งโดยผู้ชายกว่าร้อยคน!! หลังจากนั้นจุนโกะก็กลายเป็นของเล่นสำหรับเด็กวายร้ายทั้งสี่คน และเรื่องราวทั้งหมดได้ถูกรวบรวมไว้ไดอารี่ 44 วันของจุนโกะ ต่อไปนี้

วันที่หนึ่ง:22 พฤศจิกายน 1988:ลักพาตัว เธอถูกลักพาตัวโดยหนึ่งในสี่สัตวนรก เธอถูกกักขังไว้ในบ้าน จากนั้นเธอถูกเปลือกกายและโดนข่มขืน(ยาวนานประมาณ 400 นาที ...!!!!) เธอถูกบังคับให้โทรไปบอกที่บ้านว่าเธออยู่ที่บ้านเพื่อนไม่ต้องออกตามหา เธออดอยากและภาวะทุพโภชนาการ(สถาวะร่างกายอ่อนแอเพราะรับอาหารน้อยเกินไป) จนเป็นเหตุทำให้เธอต้องกินแมลงสาปและปัสสาวะ เธอถูกบังคับให้สำเร็จความใคร่ บังคับเธอช่วยตนเองต่อหน้าคนอื่น(สัตว์นรก) เผาด้วยไฟแช็คบุหรี่ และวัตถุต่างๆ ยัดใส่ในช่องคลอดและทวารหนักของเธอ

ผ่านไปสิบเอ็ดวัน : 1 ธันวาคม 1988:ถูกซ้อมอย่างรุนแรงนับไม่ถ้วน ใบหน้าของเธอแนบลงกับพื้นซีเมนต์เพื่อบรรเทาอาการเจ็บปวด เนื่องจากเธอโดนต่อยไปหน้านับไม่ถ้วน จากนั้นมือของเธอผูกติดกับกระดานและร่างกายของเธอกลายเป็นกระสอบทรายสำหรับแตะต่อย จมูกเต็มไปด้วยเลือดจนเธอหายใจแทบไม่ออกจนต้องใช้ปากหายใจแทน ดับเบิลที่ใช้สำหรับออกกำลังกายถูกหย่อนลงท้องของเธอ เธอสำรองอาเจียนทุกครั้งเมื่อพยายามดื่มน้ำ(ท้องของเธอไม่สามารถยอมรับได้) เธอพยายามหลบหนีแต่จับได้เลยถูกซ้อม โดนลงโทษด้วยการเอาบุหรี่จี้ที่แขน เอาของเหลวไวไฟเทบนเท้าและขาของเธอและจุดไฟเผา และเอาขวดสอดใส่ถวารหนักของเธอจนบาดเจ็บ

ผ่านไปยี่สิบวัน : 10 ธันวาคม 1988:เธอไม่สามารถเดินได้เพราะขาถูกเผาไหม้อย่างรุนแรง เธอถูกตีด้วยไม้ไผ่ ถูกเอาดอกไม้ไฟยัดใส่ในทวารหนักและจุดไฟ เธอถูกทุบที่มือและเล็กจนแตกยับ ถูกตีด้วยไม้กอล์ฟ และเอาบุหรี่ยัดลงในช่องคลอด ถูกตีด้วยเหล็กซ้ำ เธอถูกบังคับให้นอนนอกระเบียงทั้งๆ ที่เป็นฤดูหนาว และถูกยัดโดยไม้เหล็กเสียบไก่ย่างลงในช่องคลอดและถวารหนักจนเลือดออกอย่างรุนแรง
ผ่านไปสามสิบวัน: เอาเทียนร้อนๆ หยดใส่หน้า เปลือกตาของเธอถูกเผาด้วยไฟแช็ก แทงด้วยเข็มเย็บผ้าที่บริเวณหน้าอก หัวนมซ้ายถูกตัดและถูกย่ำยีด้วยคีม สัตว์นรกเอาหลอดไฟยัดที่ช่องคลอดของเธอ เลือดออกจากช่องคลอดอย่างหนักเพราะสัตว์นรกเอากรรไกรยัด จนเธอไม่สามารถปัสสาวะแบบปกติได้ เธอต้องใช้เวลากว่าชั่วโมงเพื่อลงข้างล่างและใช้ห้องน้ำ เยื่อแก้วหูเสียหายอย่างรุนแรง สมองได้รับกระทบกระเทือนอย่างหนัก
ผ่านไปสี่สิบวัน : เธอทรมานและร้องขอความตาย 1 มกราคม 1989 สภาพร่างกายของเธอเละอย่างน่าสงสาร เธอแทบไม่สามารถขยับตัวได้

ผ่านไปสี่สิบสี่วัน : 4 มกราคม 1989: สัตว์นรกบังคับเธอให้เล่นเกมส์ mah jong(เกมส์ไพ่บนกระดานญี่ปุ่นชนิดหนึ่ง) และรางวัลที่ได้จากเกมส์นึ้คือการทำให้ร่างกายเธอพิการด้วยดับเบิ้ลออกกำลังกายรุมตีเธออย่างทารุณ ตอนนั้นเธอเลือดออกมากทั้งจมูกและปาก แต่พวกสัตว์นรกนี้ไม่วายเอาน้ำตาเทียนหยดใส่ตาและใบหน้าของเธอ เธอขอร้องให้ฆ่าเธอดีกว่า และพวกสัตว์นรกนั้นก็เอาน้ำมันเทลงใบหน้าแขนขาและท้องแล้วจุดไฟเผา ไฟลุกไหม้ เธอตายอย่างทรมาน สิ้นสุด 44 วันนรกบนดิน

เมื่อเธอตายแล้วสัตว์นรกทั้งสี่ก็เอาถังน้ำมันแบบ 55 แกลลอน ยัดศพลงในถังและเทปูนซีเมนต์ แล้วเอาไปทิ้งที่ก่อสร้างที่โคโตะ, โตเกียว
เมื่อตำรวจพบศพของเธอ สภาพศพบ่บอกถึงความโหดร้ายทารุณอย่างสุดจะพรรณนาที่จะเขียนเป็นภาษาลงในกระดาษได้สภาพศพถูกไฟเผาไหม้ หน้าเละจนจำหน้าแทบไม่ได้ จากการชันสูตรพบว่ามีร่องรอยของน้ำอสุจิกว่าร้อยคน!! ที่ทวารหนักและช่องคลอดของเธอ แสดงให้เห็นว่าเธอได้รับความทุกข์ทรมานสุดจะพรรณนาก่อนสิ้นลม
เมื่อแม่ของเธอได้ยินข่าวและรายละเอียดสิ่งที่เกิดขึ้นกับลูกสาว เธอแทบจะเป็นลม จนเธอต้องเข้า รักษาตนเป็นผู้ป่วยจิตเวช จนบัดนี้เธอยังไม่สามารถลืมได้กับความทรมานที่ลูกสาวของเธอได้รับ...
สุดท้ายสัตว์นรกสี่คนนั้นก็ถูกจับและตัดสิน แต่กฎหมายญี่ปุ่นเยาวชนที่มีความผิดนั้นโทษเบามาก สี่คนที่ว่าจำคุกเพียง 7-20 ปี เปลี่ยนชื่อเปลี่ยนแซ่พร้อมกลับเข้าสู่สังคมอีกครั้ง มันไม่สาสมกับสิ่งที่มันได้กระทำกับสาวน้อยคนหนึ่งที่เต็มไปด้วยความหวังและอนาคตเลย ทำให้สื่อต่างๆ พยายามเรียกร้องหาความธรรมแก่ครอบครัวเหยื่อ บางสื่อเปิดเผยชื่อจริงของสัตว์นรกสี่คน โดยพวกเขาบอกว่า พวกนั้นไม่จำเป็นต้องมีสิทธิมนุษยชนหรอก" และแล้วครอบครัวของสี่สัตว์นรกต้องขายบ้านได้เงินรวม 50 ล้านเยน และนำเงินนี้มอบให้ครอบครัวจุนโกะ

น่าสยดสยองใช่ไหมล่ะ ผมก็ว่างั้นอ่านไปขนลุกไป มันเป็นอะไรที่โหดร้ายมากๆ

เครดิต: Dek-D ครับ

ปล. ซ้ำก็ขออภัยด้วย เพื่อนเคยให้ฟังเเล้ว เเต่พึ่งนึกได้เลยเอามาให้อ่านครับ

kimnaja
7th July 2012, 18:06
โหดมากเหอะๆ-*-

new13th
7th July 2012, 18:14
ไอ้สัตว์......นรก

chatofking
7th July 2012, 18:15
โหดมากกกกกกกกกกกกกกกก

fluke1601
7th July 2012, 18:25
อนาคตดีๆดับไปเพราะไอพวกสัตว์นรก4ตัวนี้ แต่ญก็อึดจริงๆอ่ะโดน100+คนยังไม่ตาย จริงๆน่าจะสิ้นใจตายตั้งแต่100+คนนั่นแล้วนะ

LookPhet
7th July 2012, 18:34
โหดโครตอะ น่าสงสารมาก T^T

yuttipron
7th July 2012, 18:34
โถชีวิต อะไรมันจะโชคร้ายขนาดนี้ไอ้พวกนั้นก็เเมร่งสัตว์นรกสมชื่อ

juventusfc001
7th July 2012, 18:41
โอย อ่านแล้วช็อค

payback
7th July 2012, 18:43
ดวงซวยแท้ ๆ:(

CMG_Pee
7th July 2012, 18:45
โหดมากเลย แต่ทำไมมันถึงขนาดนี้
น่าจะตายตั้งแต่ โดน100คนสอยแล้วละ

chaihuad
7th July 2012, 18:49
ไอ้สัตว์......................นรก (ขอภัยที่เว้น ครับ :scare)

FarrellPete
7th July 2012, 18:54
ใครเป็นคนเขียนไดอารี่ 44 อ่ะครับ ในเมื่อจุนโกะตายแล้ว ผมงงอ่ะ

chattipong
7th July 2012, 18:59
อ่านเเล้ก็เเค้นจิงๆ พวกนี้ มันนี้โดนอย่างที่มันได้ทำกับคนอื่นมังน่ะ จะได้รู้ความรู้สึกของคนที่โดนมันทำมัง

Zatsune Miku
7th July 2012, 19:01
ใครเป็นคนเขียนไดอารี่ 44 อ่ะครับ ในเมื่อจุนโกะตายแล้ว ผมงงอ่ะ
น่าจะเป็นไอพวกนั้น มันสาระภาพ ตอนตำรวจจับละมั้งครับ

[Really~Nuts]
7th July 2012, 19:04
ขอชื่อสัตว์นรกพวกนั้นทีครับ ผมจะเอาไปลงสมุดโน้ต

http://media.desura.com/images/members/1/351/350882/Light-Yagami-picture.jpg

อ่านแล้วขนลุกเลย ไม่น่าเชื่อว่าจะทำกันได้ขนาดนี้ เกิดเป็นคนได้ไงฟ่ะไอพวก-่านี่http://drama-addict.com/wp-includes/images/smilies/icon_surprised.gif

sin14101@hotmail.com
7th July 2012, 19:08
- - โดนฆ่าไปแล้วรึยังเนี้ย ไอ้.............. นรกอ่ะ

eyazawa2456
7th July 2012, 19:08
สยองมากเลยครับ

ultimatezpro
7th July 2012, 19:19
เฮ้บ โทษมันเบามากเลยนะครับ !!!! แค่ติดคุก 7-20 ปีเอง !! ประหารไม่ดีกว่าหรอ ? ผมจะฆ่ามันเอง สารเลว ! :punish

Hann.H.killer
7th July 2012, 19:21
อยากฆ่ามันจริงๆ จิตใจมันทำด้วยอะไรเนี่ย - สงสารผู้หญิงจริงๆครับ

satangodza3
7th July 2012, 19:24
เคยดูคลิปของจริงยุน่ะ
นานมาแล้วล่ะ
การ์ตูนก็เคยอ่าน

kuhn
7th July 2012, 19:36
น่า กลัว มาก !!!!!

act12348
7th July 2012, 19:37
ลักไปแปปเดียว 100 กว่าคนละอะ

neoleooi44
7th July 2012, 19:50
อ่านแล้วขน ลุก + สงสารมากครับ ผม พวกนั้นเค้าไม่โดนเองคงไม่เข้าใจหลอกครับ สงสารจริงๆ

unloveabel999
7th July 2012, 20:05
โลกนี้ ยิ่งอยู่ เดนนรกยิ่งเยอะ เมื่อไหร่ พวกมัน จะตายแบบทรมาณ ไปซะที กับผู้หญิงที่แอบชอบ ทำกันได้ลง ยิ่งกว่าเดนอีก ไอพวกนี้

[Mz]_Zero
7th July 2012, 20:11
ถ้าจะ ทรมานเธอตั้ง 44 วันขนาดนี้ เอามีดแทงยังดู มีความเป็นคนมากกว่าอ่ะ

Azar1001
7th July 2012, 20:14
ผมเคยอ่านเป็นการ์ตูนแล้ว โหดร้ายมากครับ
ขอให้ไอนรกนั่นตายๆไปซะที

M4A1Predator
7th July 2012, 20:16
น่ายิงทิ้งจริงๆเลยนะฮะ
เสื่อม

bossja
7th July 2012, 20:16
น่าจะจับมันมาสอบ สาวไปถึงพวกยากุซ่า แล้วจับมาทรมาณให้หมด

bazin456
7th July 2012, 20:18
ไอ้สัตว์........นรก

ic157303
7th July 2012, 20:20
[สัตว์นรก] ยังน้อยไปครับ สำหรับไอพวกนั้น แสดงว่าทุกวันนี้ไอพวกนั่นก็ออกจากคุกแล้วสิ เพราะดูจากภาพแล้วยังเป็น ขาว-ดำ อยู่เลย อยากรู้จริงๆ มันนอนหลับบ้างรึป่าว

ASSASSIN S
7th July 2012, 20:22
มันทำเป็นมังงะด้วยนะครับ(การ์ตูน) ชื่อ Schoolgirl in Concrete ไทยไม่มีแล้วมีแต่แบบEngแต่ดูแค่ภาพก็สยอง(ชื่อไทย ทรามวัยคนใจสัตว์!)

ดูแล้วสยองมาก schoolday เทียบไม่ติดเลย

SuperAArm
7th July 2012, 20:23
โครตทรมารและทรหดมากกกกก
โหดเกินไป เด็กนรกกกกกก

Zaraki Kempaji
7th July 2012, 20:26
เกิดอารมณ์อยากเฉือนคนแล้วสิ

amnotjoeyz
7th July 2012, 20:27
จับไอ้ ...... นรก ไปทรมาณให้มันโดนเหมือนที่ ..... โดน

worakorn3
7th July 2012, 20:29
เลวไป ไอโต๊ะ ชิดผนังขอบจอซ้ายเลยทีเดียว :sweat

ดูจากปี ไอ 4 สัตว์....นรกนั่น ตายๆไปเถอะ(ว่ะ)ครับ (ขออภัย ในวงเล็บหน้า = =" )

familytar1
7th July 2012, 20:29
อย่ให้รู้ชื่อและบ้านที่อยู่นะไม่งั้นจะไป บึ้ม บ้านมันให้ปลิวไปเลยฮ่าๆๆๆๆๆ:clap:mad:

familytar1
7th July 2012, 20:31
ไอ้พวกนี้มัน โรคจิต ซาดิส วปริต ผิดผี แถมยัง สกโปรก โสโครก เชื้อโรคและมีแบคทีเรีย

devildark
7th July 2012, 20:32
ถ้ามาทำในเมืองไทยน่ะ โดนกระทืบตาย

ASSASSIN S
7th July 2012, 20:38
ถ้าอยากดูการ์ตูน

http://www.guromanga.com/read/258/waita-uziga-schoolgirl-in-concrete/page:1 (Schoolgirl in Concrete ชื่อไทย ทรามวัยคนใจสัตว์!)

คำเตือน!หากท่านดูแล้วระวังจะหลอนและระวังหากเกิดอะไรขึ้นผมไม่รับผิดชอบนะ!

KazeZ
7th July 2012, 20:44
=___= อ่านจบแล้วหมดคำจะพูด สาวเธอก็นะ เพื่อนชายนี่คือแฟนเหรอ หรือแค่เพื่อนอะ ผมไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ ตามไปได้ไง คนมันมีประวัติขนาดนั้น
แล้วแบบ ฮ่วย มันแอบชอบอะไรยังไง ทำไมทำกันขนาดนั้น คือการกระทำของพวกบ้า 4 ตัว + 100กว่านี่ มันไม่ถูกแน่ๆแหละครับ แต่ผมว่ามันทำแบบนี้โดยไม่มีความแค้นอะไรเลยจริงอะ
บ้าบอพิลึก ยังไงนี่ก็เป็นสื่อด้านเดียวแหละนะ จริงๆอาจจะมีอะไรมากกว่านี้บ้าง?? หรือน้อยกว่านี้มั่งก็ไม่รู้ แต่ที่ผมคิดนะ เป็นไปได้มะ ว่าสาวเค้าอาจจะเคยเกรียนใส่"เพื่อนชาย"นั่น พี่แกเลยเคือง
คือมันบอกแอบชอบ จริงมะ ถ้าเกิดคนอื่นรู้แล้วเอามาล้อ สาวเธอก็อาจจะปฏิเสธอะไรทำร้ายจิตใจ(อันโส..ม)ของไอ้คุณฮิโรชิ ก็เลยเกิดเหตุดังกล่าว ผมไม่ได้จะปกป้อง 4 +100กว่าคนนี้นะ แต่แค่ลองคิดดู แบบเป็นไปได้ไม๊ ไรงี้
(แต่มันก็ไม่ได้มีอะไรเปลี่ยนแปลงแล้วล่ะนะ)

mokTakuya
7th July 2012, 20:49
เริ่มอยากเป็นคิระแล้วโว๊ย!!!!

O'z NEWBIE IN THE H.H.
7th July 2012, 20:52
คดีประมาณ คดีพรมหพิรามของบ้านเราแหละครับ ผมเกลียดมากพวกชอบข่มขืนคนอื่น ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องทำอย่างนั้นด้วย ถ้าเกิดมีคนไปข่มขืนน้องสาว แม่ หรือ ญาติของพวกคุณบ้างจะรู้สึกยังไง มีอารมณ์ก็เข้าเว็บ ไม่ก็ช่วยตัวเองสิครับ อะไรมันจะขนาดนั้นแล้วก็ไอพวกฟันแล้วทิ้งครับ บอกตรงๆโครตเกลียดเลยครับพวกนี้ พวกชอบทำลายศักดิ์ศรีของผู้หญิง

แต่ยอมรับจริงๆครับเวลาญี่ปุ่นเค้ามีคดีอะไรจะชอบมีคดีพิลึกพิลั่นโรคจิตแบบนี้อยู่บ่อยๆเป็นเพราะความเครียดของคนในประเทศของเค้าละมั้งครับ เลยต้องทำอะไรที่แบบว่า พิลึกพิลั่น+โรคจิตนิดๆ เป็นที่มาของหนัง AV ญี่ปุ่นที่มีเพื่อให้ประชาชนคนญี่ปุ่นคลายเครียด แล้วก็โสเภณี เพื่อไม่ให้เกิดคดีแบบนี้อีกละมั้งครับ นี่คือความคิดเห็นส่วนตัวของผมนะ

ASSASSIN S
7th July 2012, 20:54
=___= อ่านจบแล้วหมดคำจะพูด สาวเธอก็นะ เพื่อนชายนี่คือแฟนเหรอ หรือแค่เพื่อนอะ ผมไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ ตามไปได้ไง คนมันมีประวัติขนาดนั้น
แล้วแบบ ฮ่วย มันแอบชอบอะไรยังไง ทำไมทำกันขนาดนั้น คือการกระทำของพวกบ้า 4 ตัว + 100กว่านี่ มันไม่ถูกแน่ๆแหละครับ แต่ผมว่ามันทำแบบนี้โดยไม่มีความแค้นอะไรเลยจริงอะ
บ้าบอพิลึก ยังไงนี่ก็เป็นสื่อด้านเดียวแหละนะ จริงๆอาจจะมีอะไรมากกว่านี้บ้าง?? หรือน้อยกว่านี้มั่งก็ไม่รู้ แต่ที่ผมคิดนะ เป็นไปได้มะ ว่าสาวเค้าอาจจะเคยเกรียนใส่"เพื่อนชาย"นั่น พี่แกเลยเคือง
คือมันบอกแอบชอบ จริงมะ ถ้าเกิดคนอื่นรู้แล้วเอามาล้อ สาวเธอก็อาจจะปฏิเสธอะไรทำร้ายจิตใจ(อันโส..ม)ของไอ้คุณฮิโรชิ ก็เลยเกิดเหตุดังกล่าว ผมไม่ได้จะปกป้อง 4 +100กว่าคนนี้นะ แต่แค่ลองคิดดู แบบเป็นไปได้ไม๊ ไรงี้
(แต่มันก็ไม่ได้มีอะไรเปลี่ยนแปลงแล้วล่ะนะ)

เข้าว่ากันว่า

คนชั่ว! ความรักมักจะเถื่อน
รักเถื่อน มักทรามไปตามกัน
ส่วนฝ่ายหญิง ชีวิตไม่จีรัง
เป็นเพราะกรรม หรือเพราะเียไอ่เียวเอย! ห.ค.

ChrisBVB22
7th July 2012, 20:58
เคยอ่าน ใน google เมื่อ 2 ปีที่แล้วโหดมาก

ตีมือ จนเละ เเล้วให้เล่นเกมส์ด้วย โดนขมขืน หลายรอบ

แม่ไอ้เด็กผู้ชายก็ไม่กล้าแจ้งความเพราะกลัว แก็ง ลูก

สุดท้าย ก็___

ToshirO
7th July 2012, 21:16
ถ้าศาลสั่งประหารชีวิตนะ ผมจะระเบิดศาลด้วย มันไม่สมควรได้รับสิ่งที่สบายอย่างงั้นหรอก แค่ตายมันสาสมที่ไหน
มันต้องต้องหลอกให้สิ้นหวังทั้งร่างกายและจิตใจ จิตใจต้องเน้นมากๆ จับอดข้าวไปซักเดือน พอหมดลมก็ปั้มขึ้นมาใหม่(เพราะมันไม่ได้หยุดเต้นซะทีเดียว)
ให้กินข้าวสักวันสองวัน แล้วจับอดข้าวอีก อย่าปล่อยให้ตาย วนไปเรื่อยๆ ระหว่างที่อดอาหารก็ทรมานไปด้วย เป็นกระสอบทราย 24 ชั่วโมง
ถูกปิดตาให้ แบบไม่ให้มองเห็นอีกทั้งชีวืตแต่ไม่ให้ตาบอด มันจะได้ฝืนธรรมชาติ แล้วก็ทำให้รู้สึกหวาดกลัว ให้สภาพจิตใจย่ำแย่เหมือนมันที่ทำกับคนอื่น

55+ ผมก็ซาดิสเหมือนกันแหะ แต่ยังไงก็ขอบอกว่าไม่สมควรโดนประหารหรือจำคุกตลอดชีวิต เพราะมันสบายเกินไป แล้วมันก็ไม่ได้หลงรักหรอก
มันโรคจิตสุดขีดมากกว่า เพราะถ้ารักคงไม่กล้าทำกับคนที่รักหรอก ผมว่านะ อย่างงี้มันต่ำว่าสัตว์นรกอีก ถ้านรกมีจริงคงไปถึงชั้นที่ 100 แล้วละ *-*

SixxTheRipper
7th July 2012, 21:25
พวกนี้มันน่าโดนวิธีประหารชีวิตแบบสมัยก่อน

speciallah
7th July 2012, 21:25
อ๋อ อันนี้เคยอ่านที่เป็นการ์ตูนอยู่ แต่ไม่รู้ว่ามาจากเรื่องจริงนะเนี่ย

samekubpom
7th July 2012, 21:35
จิตใจไอ้พวกนี้มันทำด้วยอะไร ทำไมมันโหดร้ายได้ขนาดนี้

แค่ 50 ล้านเยน มันไม่มีึค่าพอสำหรับ 44 วันเลย จำคุกแค่ 7-20ปี แค่นี้มันยังน้อยไปสำหรับไอพวกนี้

เลวจริง ๆ ผมอ่านไปผมยังกลัว

ASSASSIN S
7th July 2012, 21:42
นี่ภาพ3ตัวนั้นครับ
http://statics.atcloud.com/files/comments/165/1655142/images/1_display.jpg

big14531
7th July 2012, 21:54

http://www.guromanga.com/read/258/waita-uziga-schoolgirl-in-concrete/page:1 (Schoolgirl in Concrete ชื่อไทย ทรามวัยคนใจสัตว์!)

คำเตือน!หากท่านดูแล้วระวังจะหลอนและระวังหากเกิดอะไรขึ้นผมไม่รับผิดชอบนะ!

เชื่อเขาเหอะ!! ผมไปดูมาแล้ว ถ้าคุณดูประมาณหน้า20ขึ้นไป คุณจะพบว่ามันเป็นอะไรที่"หดหู่ยิ่งกว่าภาพของจริงอีก" จริงๆนะ

USED_JKG
7th July 2012, 21:56
เคยอ่านแล้วครับ หลอนไปหลายวัน

Death_Backers
7th July 2012, 22:01
เรื่องนี้ทำเป็นหนังด้วยนะผมเคยดู

http://www.youtube.com/watch?v=t3kZOQuAokA

ToshirO
7th July 2012, 22:06
เชื่อเขาเหอะ!! ผมไปดูมาแล้ว ถ้าคุณดูประมาณหน้า20ขึ้นไป คุณจะพบว่ามันเป็นอะไรที่"หดหู่ยิ่งกว่าภาพของจริงอีก" จริงๆนะ
เพิ่งอ่านหมดเมื่อกี้ ผมว่ามันยังไม่ถึงความจริงเลย 44 วัน กลับการถูกทรมาน มันสิ้นหวังกว่านั้นอีกครับ
ร่างกายทำอะไรไม่ได้ โทรมไปทั้งตัว แต่ก็ยังโดนซ้อมๆซ้ำๆไปเรื่อยๆถึง 44 วัน แถมตอนจบก็ยังไม่เหมือนของจริงเลยครับ
ถ้าทำเหมือนของจริงผมคงนอนตาไม่หลับ ภาพมันค้างในหัวเลย แต่นี้ก็หลอนจะตายแล้ว ... T=T

AofLiverpool
7th July 2012, 22:19
ไอ 4 ตัวนั้นมันเลวมาก http://www.siamzone.com/board/smile/onion/016.gif

ยังเป็นคนอยู่หรอนั่น

ASSASSIN S
7th July 2012, 22:30
เพิ่งอ่านหมดเมื่อกี้ ผมว่ามันยังไม่ถึงความจริงเลย 44 วัน กลับการถูกทรมาน มันสิ้นหวังกว่านั้นอีกครับ
ร่างกายทำอะไรไม่ได้ โทรมไปทั้งตัว แต่ก็ยังโดนซ้อมๆซ้ำๆไปเรื่อยๆถึง 44 วัน แถมตอนจบก็ยังไม่เหมือนของจริงเลยครับ
ถ้าทำเหมือนของจริงผมคงนอนตาไม่หลับ ภาพมันค้างในหัวเลย แต่นี้ก็หลอนจะตายแล้ว ... T=T

คุณเห็นหน้าแลกแล้วใช่ไหมครับเพราะหน้าแลกนั้นคือที่ๆศพของจุนโกะถูกฝักส่วนตอนสุดท้ายเขาตัดจบครับเพราะกระแสตอบรับมันแรงมาก!อีกอย่างเหมือนจะมีข่าวแว่วมาว่า
หนึ่งในสี่คนนั้นไปขู่สำนักพิมไม่ไห้ทำต่อจึงต้องจบตอนที่จุนโกะโดนดัมเบลเฟี่ยงไส่และโดนซ้อมจนสบักสบอมครับ

hackedsugus
7th July 2012, 22:32
โหดเกิ๊นนนนน

DeadCarnival
7th July 2012, 22:40
เสียดายที่มันเกิดมาเป็นมนุษย์จริงๆ

bigG
7th July 2012, 22:40
มันคงได้แอบรักหรอก ถ้าเรารักใครคงไม่ทำให้คนที่เรารักเจ็บหรอก

สรุป ไอ 4ตัว/ตน(ตน สรรพนามเรียก เปรต ยักษ์ อสูรกาย อมนุษย์) เลวจริงๆ

Darkgamer
7th July 2012, 22:47
เคยดูคลิปของจริงยุน่ะ
นานมาแล้วล่ะ
การ์ตูนก็เคยอ่าน
อยากดู คลิป/การ์ตูน บ้างจังอ่ะ

Go2Hz
7th July 2012, 22:47
โทษมันน่าจะประหารชีวิต

KKK-123
7th July 2012, 22:49
ทำใจอ่าน แทบจะอ่านไม่จบ ตอนอ่านผมถึงกับลุกหนีจากคอมหน้ามืด ทุเรศจนแทบจะทนอ่านไม่ไหว ไม่คิดว่ามันจะทำได้ขนาด นี้ ถ่อยจริงๆ ไอ้4คนนั้น รับไม่ได้อย่างแรง

Satyric
7th July 2012, 22:51
3ปีที่ผ่านมาอ่านกระทู้นี้เนื้อหานี้มานับไม่ถ้วน...........แต่มันแค้นไอ้***นรกตัวนั้นจริงๆพูดละมัน !!! หึ้ยย

theyus01
7th July 2012, 22:57
เฮ้บ โทษมันเบามากเลยนะครับ !!!! แค่ติดคุก 7-20 ปีเอง !! ประหารไม่ดีกว่าหรอ ? :punish

ผมว่าไม่น่าประหารมันครับ น่าจะทรมานจนกว่ามันจะตายครับ !!

vasanchai
7th July 2012, 23:19
100 คนมันเป็นยังไงน้ออยากเห็น

vasanchai
7th July 2012, 23:21
คงจะเหมือนรายการฟ้ามีตาเมื่อวันนี้ละมั้งครับ เรื่องราวคลือๆกัน แต่เรื่องฉุนโกะพาหลอนกว่าแยะ

Buffalo
7th July 2012, 23:27
เกือบอ่านไม่จบครับ อ่านไปพักไป นี่ขนาดมาแค่ตัวหนังสือนะ
ยิ่งกว่าดูเมะสายกุโระอีก
กฏหมายคุ้มครองเยาวชนนี่แหละตัวดีเลย เยาวชนทำผิดเชี่ยไรรับโทษน้อยกว่าคนบรรลุนิติภาวะ น่าจะยกเลิกไปซะทั้งของไทยทั้งของประเทศอื่น

duchyzaza
7th July 2012, 23:37

ผมกลัวผีโผล่อ่ะ T^T ไม่กล้าเข้า

first
7th July 2012, 23:37
คนพวกนี้ต้องโดนตัด...แล้วเอาเชือกมัดให้คนรุมกระทืบเสร็จยังไม่ตายเอากามาจิกกินยังไม่พอน้ำมันลาดแล้วเผาก่อนเผาเอาเหล็กแหลมๆแทงต..มันก่อน ถึงจะสาสม100+

สงสารจริงๆอะโดนมาเยอะจิง มันเป็นคนกันหรือป่าววะเนี่ย

gintoki
7th July 2012, 23:38
โอ่วววว...... คน หนอคนไม่น่าเลยชีวิตนี้จะได้อ่านเรื่องที่น่ากลัวได้ขนาดนี้มันเป็นอะไรที่ไม่น่าจะเกิดขึ้นได้เลยน่า แต่ก็เป็นไปแล้วโหหหหหห หมดคำจะพูดล่ะ

ASSASSIN S
7th July 2012, 23:49
ผมกลัวผีโผล่อ่ะ T^T ไม่กล้าเข้า

ไม่มีผีครับ

joeysarut
7th July 2012, 23:51
โหดเกินคนแล้ว ยังงีมันเป็นสัตว์นรกแล้วไม่ใช่สัตว์พิเศษหรือสัตว์เดรัจฉานแล้ว อย่างนี้

lllnoahlll
7th July 2012, 23:54
ถึกไปไหม เลือดออกจำนวนมาก อดอาหาร อยู่ได้ 44 วัน

เธอต้องใช้เวลากว่าชั่วโมงเพื่อลงข้างล่างและใช้ห้องน้ำ
โดนซะขนาดนั้นยังมีมารยาทลงไปใช้ห้องน้ำ??

เธอถูกทุบที่มือและเล็กจนแตกยับ
แล้วใช้ไรเขียนไดอารี่นี่ขึ้นมาฟระ = =

อีกอย่าง ใครจะบันทึกความทรงจำโหดร้านปานนี้ลงไดอารี่ หรือผู้หญิงคนนี้เป็นมาโซขั้นรุนแรง = =

SOULNIGHTMARE
8th July 2012, 00:11
ไอพวกนี้ อย่าเรียกมันว่าสัตว์นรกเลยครับ
นรกยังไม่อยากจะลงโทษมันเลย ไอพวกนี้
ถ้าจะตั้งชื่อก็น่าจะชื่อ เดรัชฉาน หรือ ไม่ก็ไอพวกนี้ สัตว์ ที่ ไม่ใช่สัตว์ นั่นแหละ
พวกที่โดนสิง ตลอดเวลา ไอพวก อื้มหืม... ยังอีกเยอะนะครับเนี่ยไม่รู้จะด่าว่าอะไรแล้ว
แต่ด่าไม่ได้เดี๋ยวบอร์ด แบนผม

ASSASSIN S
8th July 2012, 00:44
ถึกไปไหม เลือดออกจำนวนมาก อดอาหาร อยู่ได้ 44 วัน

โดนซะขนาดนั้นยังมีมารยาทลงไปใช้ห้องน้ำ??

แล้วใช้ไรเขียนไดอารี่นี่ขึ้นมาฟระ = =

อีกอย่าง ใครจะบันทึกความทรงจำโหดร้านปานนี้ลงไดอารี่ หรือผู้หญิงคนนี้เป็นมาโซขั้นรุนแรง = =

1.ไม่ได้อดอาหารครับเธอกินแมลงสาบกับฉี่ของตัวเอง(บางครั้งก็ของสัตว์ทั้ง4)เพื่อประทังชีพครับ

2.เธอไม่ได้เขียนเองครับมันมีข้อสนิถานว่า1.ผู้ปกครองของ1ใน4สัตว์พวกนั้นเป็นคนเขียน2.1ในสัตว์4ตัวนั้นเป็นคนเขียนซึ่งหน้าจะเป็นคนที่แอบชอบจุนโกะและ3.เธอเขียนด้วยสติที่เธอมีทั้งหมดเท่าที่จะหาได้แล้วใช้ปากเขียนเพราะในไดอารี่ตัวหนังสืออ่านยากมาก!

oundajim
8th July 2012, 01:06
พวกนั้นมันไม่ใช่มนุษย์แล้ว

sattawat1979
8th July 2012, 01:40
ไม่มีคำด่าใดในสากลจักรวาล ที่จะสาสมกับความเลวระยำที่สัตว์นรก 4 ตัวนั้นได้ทำขึ้น

บาปกรรมอันหนักหนานี้คงไม่มีภพภูมิใดยอมรับให้มันไปเกิด แม้แต่โลกันตนรกที่เป็นที่สถิตของสัตว์นรกที่มีมิจฉาทิฐิอันหยาบช้ากล้าแข็ง ก็คงไม่ต้อนรับไอ้เวรตะไล 4 ตัวนั่น

เศษสวะวิญญาณชั่วๆของมันคงล่องลอยหาที่อยู่ไม่ได้ เป็นขยะของอวกาศ ที่น่ารังเกียจในทุกอณูของภพทั้งสาม ไม่มีคำใดที่จะสามารถอธิบายความชั่วชาติครั้งนี้ได้เลย

แม้ให้เวลาเป็น อสงไขย ก็ไม่สามารถจะพรรณาบาปกรรมอันมโหฬารครั้งนี้ให้จบลงไปได้

ผมขอสาปส่งต่อหน้าพระรัตนไตรและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากล ขอให้ความ******จงมีแก่พวกมันทั้ง 4 ตัวตลอดกาลนานเทิน สาธุ

ขอให้วิญญาณอันโสโครกสกปรกของพวกมัน หลุดออกไปจากภพทั้งสาม อย่าได้อยู่ให้เป็นเสนียดจัญไรกับจักรวาลนี้เลย

steroids
8th July 2012, 01:56
ไม่ไหวอ่านไม่หมด

sattawat1979
8th July 2012, 02:16
ขออัญเชิญบุญญาบารมี และอิทธิฤทธิ์ ของเหล่าเทวดาในทุกๆชั้น และชั้นพรหมและอรูปพรหมทุกชั้น รวมถึงพระอินทร์ ท้าวเวสสุวรรณ ท้าวจตุโลกบาล ตลอดจนถึงพระนิพพาน

พยายม ยมบาล นายนิรบาล สัตว์นรกทุกตัว และมนุษย์โลกเป็นล้านๆคน ร่วมเป็นสักขีพยานในประนามความชั่วครั้งนี้ และรวมแรงรวมใจสาปส่งมันให้ไปอยู่ในภพภูมิที่ต่ำที่สุด

ต่ำแบบที่ไม่เคยมีใครไปมาก่อน และอย่าได้ต้อนรับมันให้มาเกิดบนภพใดๆอีกเลย ให้วิญญาณมันแตกสลายหายสาบสูญเป็นจุณวิจุณไป

โอ๊ย!!!! ไม่ไหวละยิ่งอ่านก็ยิ่งแค้น ไปนอนดีกว่า เดี๋ยวจะหลุดคำหยาบๆออกมาซะก่อน = =*

BugsBunny
8th July 2012, 02:30
โหดมาก สงสาร ๆ ๆ ๆ ๆ 4 นรกนี้ น่าจะ โดนทรมาณในคุกนะ

illusioncore
8th July 2012, 02:32
ผมเคยดูแฟ้ม รูป ต่างๆที่ตำรวจได้เก็บไว้ด้วย ลองหาจากกูเกิ้ลดูนะ มันโหดร้ายมาก

niorjung
8th July 2012, 02:35
ผมอยากมี Death Note แล้วผมจะเขียนวิธีที่มันทำกับเธอ ให้ตายทรมานยิ่งกว่าเธออีก

ไอ้เดนมนุษย์

bank9398
8th July 2012, 02:39
ไว้อาลัยแด่เธอ 5 นาที

thepoohsun
8th July 2012, 03:15
ขอบคุณครับที่หามาให้อ่าน
ทำให้แง่คิดเยอะ
ทำให้รู้ว่า บนโลกใบนี้ มันยังมีมุมสกปรกโสโครก แบบนี้อยู่อีก
นี่มันยิ่งกว่านรกบนดินซะอีก
เป็น มนุษย์ แน่รึเปล่า พวก เวร นั่น มัน สัตว์ เดรัจฉาน ในร่างมนุษย์ชัดๆ

Getca2e
8th July 2012, 03:31
มันไม่ใช่คนแล้ว...ไอ้พวกนี้ อยากใช้คำหยาบด่ามันจริงๆ

เห้อโลก หน่อ โลก

ToshirO
8th July 2012, 06:47
พวกนี้มันชั้นต่ำกว่าสัตว์เซลล์เดียวอีก ต่อให้จุนโกะไปฆ่าคนมาก็ตาม ก็ไม่ควรได้รับการทรมานอย่างงี้หรอก ฆ่าคนก็ประหารชีวิตไป
แต่นี้ไม่รู้เรื่องไร แค่ชีวิตวัยรุ่น(ก็มีชอบมีโกรธมีเกลียด อารมณ์รุนแรง รู้ๆกันใช่มั้ย) ถึงกับต้องมาโดนแบบนี้ ชีวิตยังไม่ผ่านโค้งแรก
แต่ก็หมดโอกาศใช้ชีวิตซะแล้ว หน้าเศร้า

AofLiverpool
8th July 2012, 09:09

โอ๊ยไม่กล้าอ่านนน http://www.siamzone.com/board/smile/onion/016.gif

Satyric
8th July 2012, 10:14
สัตว์นรกมันยังหรูไปเล้ย !

ASSASSIN S
8th July 2012, 13:27
ขออัญเชิญบุญญาบารมี และอิทธิฤทธิ์ ของเหล่าเทวดาในทุกๆชั้น และชั้นพรหมและอรูปพรหมทุกชั้น รวมถึงพระอินทร์ ท้าวเวสสุวรรณ ท้าวจตุโลกบาล ตลอดจนถึงพระนิพพาน

พยายม ยมบาล นายนิรบาล สัตว์นรกทุกตัว และมนุษย์โลกเป็นล้านๆคน ร่วมเป็นสักขีพยานในประนามความชั่วครั้งนี้ และรวมแรงรวมใจสาปส่งมันให้ไปอยู่ในภพภูมิที่ต่ำที่สุด

ต่ำแบบที่ไม่เคยมีใครไปมาก่อน และอย่าได้ต้อนรับมันให้มาเกิดบนภพใดๆอีกเลย ให้วิญญาณมันแตกสลายหายสาบสูญเป็นจุณวิจุณไป

โอ๊ย!!!! ไม่ไหวละยิ่งอ่านก็ยิ่งแค้น ไปนอนดีกว่า เดี๋ยวจะหลุดคำหยาบๆออกมาซะก่อน = =*

มันคงเป็นสัตว์สายพันไหม่แน่ๆ:sweat

Folkza245
8th July 2012, 13:39
Guinea pig ยังอาย!!
น่่าสงสารมากคับ R.I.P

book0147
8th July 2012, 13:54
เคยอ่านแบบมังก้ามาแล้ว...และเคยเห็นภาพของจริงแล้ว...โหดสุดยอดมาก....

teaz-razin
8th July 2012, 14:51
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม

Hippogriff
8th July 2012, 15:04
กินแมงสาป...

ASSASSIN S
8th July 2012, 15:07
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม

แต่สัจธรรมมันจะมีกันบ้างไหม!

jirapot
8th July 2012, 16:03
บางที... มันอาจจะเป็นเวรกรรมที่ทำมาครับ...

saint9
8th July 2012, 16:20
ถ้า สาวซีวิค ซิ่งชนรถตู้ดับ 9 ศพ
โดนแบบนี้จะเป็นบังไง :sweatหนอ

Guardian
8th July 2012, 16:21
โหสุดๆ อ่ะ

TomSuper
8th July 2012, 17:02
ทรมานแทน = =!!

muek9999
8th July 2012, 17:27
ถ้าผมเป็นตำรวจแล้วจับพวกมันได้พร้อมทีมของผม ผมจะค่อยๆถลุงหนังมันออกมา เริ่มจากนิ้ว ค่อยๆเอาเข็ม ไปจี้ตาของพวกมัน แล้วเขียนเป้นอักษร ทรมานไปเรื่อยๆทุกหนทาง

และที่พลาดไม่ได้ ผมจะเอาเหล็กเสียบไก่ย่าง ยัดไปในปากของพวกมันให้ทะลุออกตูดเลย...

youthgts
8th July 2012, 17:56
ไอพวกนี้ ต้องจับไปเครื่องทรมานสมัยโบราณ จนตายครับ ยิงตายเฉยๆ ก็ยังไม่สาแก่ใจ

dsa
21st September 2012, 14:27
ถ้าพวกนี้มาไทยต้องโดนรุมประชาทัญตายแน่ๆ

Jomzababin
21st September 2012, 14:43
โหย ไอเลวไอบัดซบ....ไอ ไอ ไอ ไอ ไอ....โว๊ยยยย ไม่รู้ตะด่ายังไงให้สาสม....!!!

เอาชื่อมันตอนนี้มาให้ผมหน่อยครับ ผมจะ ฆ่ามันๆ...!!!!

ZEBRA
21st September 2012, 19:31
พวกมันยังมีความเป็นคนอยู่มั้ย

Pop_PeR
21st September 2012, 20:46
=3= จริงๆ ถ้าผมเป็นผู้หญิงคนนั้น ต้องหาวิธีฆ่าตัวตายเเล้วล่ ะ

เเค่ วันเเรก ก็ ไม่ไหวเเละ

nutsoho
21st September 2012, 23:20
ทำมัย ถึงทำกับเธอได้ขนาดนี้ ไม่มีความเป็นมนุษย์เหลือออยู่เลยจริงๆ

ก่อนตายก็ยังทรมารอีก ผมอยากรู้จริงๆว่าผีคุณจุนโกะ จะมาหลอกไอ้พวกนี้หรือเปล่า อยากให้หลอกจริงๆ

JohnKun
22nd September 2012, 09:18
ประหารชีวิตไปเลย

Wanatsawin
22nd September 2012, 09:42
4 สัตว์นรก พวกคุณมึ..ระวังไว้
http://plaguefest.com/attachments/ecf7k-gif.2300/
ระวังตัวนะพวกเอ็ง