PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกีี่ยวกับทำงานผ่านเน็ต

newonline99
8th July 2012, 11:21
คือผมอยากรู้ว่า มันให้เราทำอะไร? แล้วก็มันได้เงินจริงเหรอ?
คืออยากหาเงินเองบ้าง

hopmbnzatou
8th July 2012, 11:23
ผมว่าอย่าเลยครับงานอย่างงี้ ผมว่าไปทำงานร้าย 7-11 ดีกว่าครับ

goopae
8th July 2012, 11:27
ได้จริงครับ ก็ให้โฆษณางานที่เราทำเพื่อหาคนมาเป็นลูกทีมของเราเป็นหลัก แล้วก็ซื้อสินค้าเขาใช้เป็นงานรอง

แต่ถ้าคิดจะทำคุณต้องมีความอดทนและก็ตั้งใจสูง แล้วก็ต้องโน้มน้าวคนเก่งด้วย เพราะการหาคนมาเป็นลูกทีมได้แต่ละคนนั้นมันยากมาก

เหมือนกับคุณจะทำเนี่ยแหละคุณยังต้องคิดแล้วคิดอีกถามคนนั้นคนนี้ว่ามันดีมั้ยได้จริงมั้ย

ถ้าจะทำจริงๆ ขอให้ศึกษาระบบของงานแต่ละอย่างด้วยว่ามันเป็นยังไง แล้วเราสามารถทำมันไหวมั้ย

ถ้าคุณสามารถทำได้อย่างที่ผมกล่าวมารับรองว่า รายได้ที่คุณได้รับนั้นมันมหาศาลเลยทีเดียว

oolldjlloo
8th July 2012, 11:28
งานนี้ระวังเจอมิจฉาชีพนะครับ

Guardian
8th July 2012, 11:31
เพื่อนผมทำแล้วได้เงินจริงครับ มันยังมานั้งเลี้ยงเหลาพวกผมอยู่เลย

แต่ผมก็ไม่รู้น่ะว่ามันทำยัง อ่ะ ต้องรอผู้ รุ็ต่อไปครับ