PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันนี้บอกเลิกแฟนไปล๊ะ

CM_PUNK
8th July 2012, 14:12
ก็เสียใจไม่น้อยเลยทีเดียว แต่ผมไม่ได้รักเค้าอีกแล้ว ความรู้สึกนั้นมันหมดไปแล้ว จะให้คบต่อไปก็ฝืนใจตัวเองเปล่า ๆ
ตอนนี้ก็ต้องทำใจ ด้วยการเล่นเกมแบบจัดหนัก ฟังเพลงแบบหัวสั่น

ไงก็ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=MrdmdtxwY_w

"เธอดีเกินไป"

ผมมีเหตุผลของผมน่า ผมไม่ใช้เหตุผลกระโหลกกะลาแบบนั้นหรอก แต่เรื่องมันยาวผมไม่อยากเล่าหรอก

ballba
8th July 2012, 17:07
ยังดีนะครับ ทำใจ ด้วยการเล่นเกมส์ฟังเพลง

เป็นผมนั่งแดรกเหล้ากับเพื่อนละ คืนนี้ก็คงเต็มที่ มิกเซอร์ไม่อั้น 55

ว่าแต่เลิกกับเขาเพราะอะไรครับ ผมไม่เข้าใจ

srika23
8th July 2012, 17:24
ยังดีนะครับ ทำใจ ด้วยการเล่นเกมส์ฟังเพลง

เป็นผมนั่งแดรกเหล้ากับเพื่อนละ คืนนี้ก็คงเต็มที่ มิกเซอร์ไม่อั้น 55

ว่าแต่เลิกกับเขาเพราะอะไรครับ ผมไม่เข้าใจ

"เธอดีเกินไป"

H1ghSky
8th July 2012, 18:33
..... คำว่ารักที่เคยทำให้ฉันล้มลงที่จริงไม่ใช่.....
มันแค่ผลักให้ฉันก้าวเดินต่อไป อีกครั้ง .. .

ความรัก - BodySlam

Pop_PeR
8th July 2012, 18:46
อ่าๆ อืมม ม รู้ไม๊ คนที่ถูกบอกเลิก จะเจ็บกว่าคนที่บอกเลิก เพราะคนที่บอกเลิก ได้คิดไตร่ตรอง เเล้วว่า จะบอกคำคำๆนั้น
ไม่ใช่ว่า ไม่เจ็บทั้งสองฝ่าย

เเต่ว่า ถ้าหมดรัก เเล้วจะอยู่กันไปทำไม ล่ะเน๊อะ ^ ^" เเ่ต่ก็นะ เล่นเกมเเก้เครียดกันไป โฮ๊ะๆ
อนาคต คนที่รอเรา ยังมีอีกเย๊อะครับ คุคุ

TEENOY '
8th July 2012, 19:39
อ่าๆ อืมม ม รู้ไม๊ คนที่ถูกบอกเลิก จะเจ็บกว่าคนที่บอกเลิก เพราะคนที่บอกเลิก ได้คิดไตร่ตรอง เเล้วว่า จะบอกคำคำๆนั้น
ไม่ใช่ว่า ไม่เจ็บทั้งสองฝ่าย

เเต่ว่า ถ้าหมดรัก เเล้วจะอยู่กันไปทำไม ล่ะเน๊อะ ^ ^" เเ่ต่ก็นะ เล่นเกมเเก้เครียดกันไป โฮ๊ะๆ
อนาคต คนที่รอเรา ยังมีอีกเย๊อะครับ คุคุ

ขอภาษาไทยที่ไม่วิบัติก้ดีนะครับ เพราะบอร์ดนี้เค้าไม่นิยมใช้กัน :)

bighipyoza
8th July 2012, 19:40
คืนนี้ จขกท. จัด FAP FAP เต็มๆ