PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมโหลดอะไรจากเวป mediafire ไม่ได้เลย

tonza
8th July 2012, 17:58
มันพึ่งเป็นวันนี้อะครับไม่รู้ทำไม ใครเป็นบ้าง

Access Denied (policy_denied)

Your system policy has denied access to the requested URL.

For assistance, contact your network support team.

ผมใช้ 3BB ตอนแรกนึกว่าเป็นบางไฟล์เพราะบางไฟล์มันก็โหลดได้ ผมเลยทดสอบโดยการกลับไปโหลดของเก่าที่ผมเคยโหลดปรากฏว่าโหลดไม่ได้ซะงั้นเซงเลย ไอวิธีแก้ชั่วคราวมันก็มีอยู่นะคือการใช้ google แปลเอาถึงจะดาวโหลดได้ แต่ผมอยากให้มันกลับมาเป็นเหมือนเดิมมากกว่า

ปล.เป็นทุกเบราเซอร์