PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกม Romance of the three kingdoms xi puk eng หน่อยครับ

zerostar
8th July 2012, 18:09
คือผมอยากได้มากๆ เลย เป็นเกมแนว 3 ก๊ก วางแผนน่ะครับ ลองไปหาดูแล้วก็มีให้โหลดอยู่แต่ไฟล์หมดอายุไปแล้วน่ะคับ

ใครที่มีอยู่ อยากจะขอให้ช่วยอัพให้หน่อยคับอยากได้มากเลย เริ่มเบื่อเกมออนไลน์แล้ว อัพเป็น MF จะขอบพระคุณอยากมาเลยครับ

zerostar
14th July 2012, 04:35
ไม่มีใครมีเลยจริงๆหรอเนีย:sweat

echodrama
14th July 2012, 13:24
ถ้า Full Eng มันไม่มี PUK นี่ มันต้องเป็นภาษาอื่นแล้วค่อยลงแพทengทับเอานะ