PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : IDM โหลดไฟล์ O2U ไม่ได้ัครับ (ใครแก้ได้บ่าง)

ChrisBVB22
8th July 2012, 18:50
IDM ผมมันโหลดไฟล์ จาก O2U ไม่ได้เลยสักไฟล์อ่ะครับ (แต่ อัป ของ O2U ได้)

พอกดโหลดจะมันขึ้นแบบโหลดธรรมดา เว็บอื่นใช้ IDM โหลดได้หมด ใครพ่อมีวิธีแก้บ่างครับ ???? :sweat

(ไม่อยากซื้อแผ่นแท้ อ่ะ แคนาดามันขายแพง รอ เก็บตังค์ ซื้อ Res 6 กับ Hitman 5 ) :o

ขอบคุณครับ ^^

iydgtv9ivfwx
8th July 2012, 19:01
เป็นที่นามสกุลของไฟล์หรือปล่าวครับ ไฟล์ที่ต้องการดาวน์โหลดเป็นนามสกุลอะไร แล้วได้เพิ่มมั้ย (จากที่ผมเคยเป็นมานะครับ)

ChrisBVB22
8th July 2012, 19:05
เป็นที่นามสกุลของไฟล์หรือปล่าวครับ ไฟล์ที่ต้องการดาวน์โหลดเป็นนามสกุลอะไร แล้วได้เพิ่มมั้ย (จากที่ผมเคยเป็นมานะครับ)

.rar ครับ เพิ่มได้แต่มันเสียเวลาครับ

แก้ยังไงครับ

iydgtv9ivfwx
8th July 2012, 19:21
.rar ครับ เพิ่มได้แต่มันเสียเวลาครับ

แก้ยังไงครับ

ผมรู้แค่นี้ล่ะครับ นอกนั้นผมไม่ทราบเลยครับ :(

tonza
8th July 2012, 19:47
ถ้าใช้ firefox or ie ให้ลองคลิกขวาเลือก ดาวโหลดด้วย idm ดู