PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา HTC ONE X

ballmaxtools
8th July 2012, 19:26
1.คือผมเวลาอยู่บนหน้าจอหลัก หลังจากปลดล็อคเครื่องแล้วเวลาหมุนโทรศัพหน้าจอมันไม่หมุนตามเฉพาะหน้าหลักนะ แต่ถ้าเป็น เว็บ เพลง เกมส์ วีดีโอ เมนู อะไรพวกนี้หมุนหมด ยกเว้นหน้าจอหลัก ไม่ทราบว่าตั้งค่ายังไงครับ

2.เวลาผมตั้งวอลเปเปอหลังที่มันขยับได้ แล้วเวลาผมทัชหน้าจอไปทางซ้ายหรือขวา ตอนที่หน้าจอหลักกำลังหมุน ภาพพื้นหลังมันหยุดขยับ พอหน้าจอหลักหมุนเสร็จแล้วภาพพื้นหลังมันค่อยขยับ ไม่ทราบว่ามันแก้ยังไงครับ

ปล. ถ้าอ่านแล้วไม่เข้าใจก็บอกผมด้วย ไม่รู้จะอธิบายยังไงเหมือนกัน

ballmaxtools
8th July 2012, 19:26
กำ ตั้งผมหมวด ขอโทษด้วยครับ