PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ(เรืองค้นหาคลิบสารคดี) ปล.ใครเรียนวิศวะก่อสร้างเข้ามาช่วยนิดนึง

KONTHAI
9th July 2012, 17:02
ไม่ทราบว่ามีใครเคยดูสารคดีที่มีวิศวกรเค้าทำการรื้นถอนอาคารบ้างครับ(ระเบิดอาคารนั่นแหละ)ผมจำได้ว่าเคยดูช่อง Thai PBS นี่แหละ

แต่ผมจำชื่อตอนมันไม่ได้นานแล้วด้วยผมอยากดูมันมากเลยตอนนี้(พอดีจะทำรายงานน่ะครับมีใครเคยดูบ้างป่าวหว่า)

จะมีคนเคยดูมั้ยนิเหอะๆ:sweat

แล้วถ้าใครมีข้อมูลแบบเจาะลึกเกี่ยวกับการรือถอนหรือหนังสือแนะนำก็แชร์บ้างนะครับ สำหรับคนที่เรียนวิศวะก่อสร้างมาน่าจะรู้อยู่บ้าง:help

*ไม่รู้จะไปขอความช่วยเหลือจากใครก็ลองถามพี่น้องJKGดูนี่แหละเพื่อๆจะมีคนรู้หลงๆมาบ้างก็ดี:sweat

best147147
9th July 2012, 17:04
อยากได้เหมือนกันครับ