PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาเกี่ยวกับ update เกม ghost recon future soldier ครับ

dalvision
9th July 2012, 22:12
ตอนผมเล่นแล้วผมไปลง update ของมันไว้อะครับ ทั้ง 1.1 และ 1.2 เลยครับแล้วทีนี้พอผมเล่นจบจะเอามันออกใช้ Your uninstaller ออกมันขึ้นไรไม่รู้กด continue แล้วมันก็ข้ามไป ลบ registry เฉยเลยครับ
คือปัญหามันอยู่ตรงที่ว่าผมเอาไฟล์ update มันออกไม่ได้อะครับขนาดตั้ง 400 กว่าเมก ดันมาลงที่ windows อีกเซ็งมากๆเลยครับ ยิ่งเนื้อที่ไดร์ c ผมน้อยอยู่แล้ว ผมจะทำไงดีครับช่วยผมทีน้า

Azllen
9th July 2012, 22:24
ลองใช้ Windows Install Clean Up ลบได้มั้ยครับ บางเกมส์ใช้ลบพวก patch ได้นะ

dalvision
9th July 2012, 22:50
ไม่ได้ครับ ของผมมันไม่โผล่ในรายการ remove แล้วครับ