PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยทีคับพอดีไปฟอแมตเมมPSPในคอมแล้วมันไม่เจอไรเลย

plugguza
7th August 2011, 21:03
พอดีผมกดฟอแมตเมมในคอมแล้วพอมาฟอแมตในเครื่องpspมันขึ้นว่าthere is no Memory Stice inserted
แล้มพอต่อUSBเข้าคอมมันก็ไม่เจออะไรเจอแต่ไดร์แต่เข้าไม่ได้มันเป็นเพราะอะไรคับสุดท้ายนี้เมมนี้เป็นเมมติดเครื่องมาตั้งแต่ซื้อ
ไม่เคยฟอแมตเลยพอฟอแมตครั้งแรกก็เจอปัญหาเลยอยากจะถามผู้รู้ช่วยตอบที่คับ...ขอบคุณมากนะคับ เมม8G SONY

ImpulseE
9th August 2011, 14:44
คือ ฟอแมต ใน คอมใช่ป่าวครับ
เค้าห้าม ฟอแมต ใน คอมนะ - - *
ถ้าจะฟอแมต ก็ที่ เครื่องครับ
ระวังเครื่อง บริค หละ- - ขอให้โชคดี

Biea92
9th August 2011, 15:53
เมมใหม่เลยครับผม

plugguza
9th August 2011, 19:42
ขอบคุณทุกคำตอบนะคับ
พอจะรู้และเมมคงเจ๊งกดผิดครั้งแรกเมมเจ๊งเลย