PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามหน่อยครับ!!!!

~Impact~
11th July 2012, 07:09
เรื่องการส่ง ของ จาก เกาหลีมาไทย (ส่งด่วนน่ะครับ)

แล้วส่งประมาณกี่วันถึงไทยอ่ะครับ

ขอบคุณครับ!

Phenomenom555
11th July 2012, 13:19
อยู่ที่ประเภทของการส่ง จากต่างประเทศมานะครับ มีตั้งแต่ของบริษัทส่งของเอกชน (พวก เฟดเอ็ก เป็นต้น) หรือของไปรษรีย์ไทย

ด่วนที่สุดที่รู้จากไทยไป USA 4 วันครับ ถ้าส่งแบบด่วนที่สุดก็ไม่น่าจะีกี่วัน ต้องดูที่เค้าส่ง ว่าส่งแบบไหนครับ

~Impact~
11th July 2012, 15:56
อยู่ที่ประเภทของการส่ง จากต่างประเทศมานะครับ มีตั้งแต่ของบริษัทส่งของเอกชน (พวก เฟดเอ็ก เป็นต้น) หรือของไปรษรีย์ไทย

ด่วนที่สุดที่รู้จากไทยไป USA 4 วันครับ ถ้าส่งแบบด่วนที่สุดก็ไม่น่าจะีกี่วัน ต้องดูที่เค้าส่ง ว่าส่งแบบไหนครับ

ขอบคุณครับ พอดีว่า แม่จะ ส่ง ระเป๋ากับโทรสับมาให้อ่ะครับ แกบอกผมว่าส่งด่วน แต่ไม่รู้ว่าแบบไหน สส่งมาตั้งแต่วันอังคาร ^^

ไม่รู้ว่าจะได้วัน ไหน ^^