PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเมมยังไม่จบปัญหาใหม่มาอีกแล้วpsp

plugguza
7th August 2011, 22:49
วันเดียวเลย....คือตอนแรกผมถามปัญหาเมมแต่ตอนนี้ผมเข้าไปใน
settingแล้วผมไปกดอะไรไม่รู้กลับกลายเป็นเครื่องติดนะแต่จอมืดไปหมดเลย
ปัญหานี้เพิ่งเป็นมะกี้นี้เองถ้าจำไม่ผิดผมคงไปกดคำว่ารีสโตไรเนี่ยแหละคับ
ตอนนี้กลับกลายเป็นทั้งเมมทั้งเครื่องเลยซ่อมไม่ถูกและผม
ผมต้องขอโทษทุกท่านนะคับพอดีผมอยากเล่นอ่ะเลยคำๆเอาเอง
ดันไปกดตัวไรไม่รู้เซงจัดไฟเขียวไรนั้นติดปกติแต่จอมืดเท่านั้นเองอ่ะคับ
...วอนผู้รู้บอกผมที่นะคับ....ผมจะกราบงามๆเลย...ขอบคุณมากนะคับ

Alternare
7th August 2011, 23:11
บริคหรือเปล่า

plugguza
7th August 2011, 23:39
บริคคือไรอ่ะคับผมไม่รู้จิงๆ