PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ต่อเนตทรูไม่ได้ครับ

godmannyza
11th July 2012, 19:18
คือผมลง true navigator ไป พอกดเชื่อมต่อเนต มันขึ้นว่า lan ปกติ แต่ไม่สามารถเชื่อมต่อได้ เชื่อมต่ออีกครั้ง แก้ไงครับ อยากเล่นเนตแล้วครับ ไวๆนะครับ

chikuva
12th July 2012, 08:49
เชื่อมต่อแบบไหนล่ะครับ ขอข้อมูลการเชื่อมต่อด้วยครับ

MeenDevils
12th July 2012, 08:55
คือ ไอ้ true navigator เนี่ย จริงๆเเล้วเเทบไม่มีประโยนช์ อะไรเลย ครั ท่าน ต้องโทรไปที่ศูนย์ ของทรู เเล้วเค้าจะบอกว่าทำยังอะไร ยังไง (เติมตังมือทือไว้ด้วย ถ้าใช้มือถือโทร เพราะ เเ..ง ช้ามาก ครับ)