PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยทีครับเรื่องความรักไม่แน่ใจสักที

ultimatezpro
11th July 2012, 19:22
คือผมมีแฟนอยู่รร.เดียวกันเป็นรุ่นพี่แล้วมีรุ่นพี่มาชอบแฟนผมคุยกันทุกวันโพส(Facebook)หากันพอเสร็จแล้วก็ลบ !ยิ้มให้กันตอนเช้ามองหน้ากันตอนเย็นผมไม่มั่นใจแล้วว่าเค้ารักผมจริงไหม ? ทั้งๆที่ผมยืนอยู่ข้างๆแต่เขากลับมองไปทางอื่น ช่วยตอบทีว่าทำไงดี TT :sweat

LovePiece
11th July 2012, 19:28
ลองถามเธอดูสิครับ

tonkune14
11th July 2012, 19:33
ตาม ไป เรย ความ หน้าด้าน ก็มี ไว้ใช่ ย่ามนี้ล้ะ

11th July 2012, 19:34
ลองถามเธอดูสิครับ
ถามแล้วบอกว่าไม่ได้คิดอะไรกัน แต่ก็มองกันทุกวัน ! มองอะไรนักหนา

ตาม ไป เรย ความ หน้าด้าน ก็มี ไว้ใช่ ย่ามนี้ล้ะ
-0- ผมจะทำเหมือนที่มันทำกับผม !

ความรัก ต้องดูกันยาวๆ ครับผม ฮ้าๆ แต่ท่าคุณคิดว่าคนที่คุณมอง คือคนที่ไช่ จะรอ อะไรครับ ฮ้าๆๆๆ
TT ' เฮ้อ สุดท้ายผมต้องเจ็บงั้นหรอ ?

®Th£ VÎŘuS™
11th July 2012, 19:38
ความรัก ต้องดูกันยาวๆ ครับผม ฮ้าๆ แต่ท่าคุณคิดว่าคนที่คุณมอง คือคนที่ไช่ จะรอ อะไรครับ ฮ้าๆๆๆ

010555
11th July 2012, 20:15
เรื่องนี้ถามตรงๆเลยครับดีที่สุดดดดดด

gigacrach
12th July 2012, 22:03
มันต้องใช้เวลาพิสูจน์ว่าเราสำคัญที่สุดสำหรับเขาหรือป่าว หรือเป็นแค่ตัวเลือก ยังไงซะก็เตรียมใจไว้ ถามเลยก็ดีแต่อย่ามั่นใจ เพราะเวลาเปลี่ยนคนก็เปลี่ยน

ปล.เรื่องพวกนี้มันลึกลับซับซ้อนซ่อนเงื่อนซ่อนกิ๊ก ยังไงก็ทำใจไว้ครับ ขอให้โชคดีครับ:cool:

[A]Zrecycle
12th July 2012, 22:04
สั้นๆ เขา"ม่อ"

Phenomenom555
12th July 2012, 23:30
จขกท. บอกว่าเป็นแฟนกันไม่ใช่เหรอครับ เป็นแฟนกันก็ต้องถามกันได้ ทำไมไม่ถามละครับ:confused:

ถามไปเลย ว่าเค้ายังรักเราเหมือนเดิมอยู่มั้ย ของแบบนี้ดูจากความรู้สึกครับ ถ้าหมดใจแล้วยังไงเค้าก็ไป

ถ้าจะเจ็บก็ต้องเจ็บดีกว่า ทนอยู่แบบครึ่งๆกลางๆนะเออ จะบอกให้ :)

13th July 2012, 06:15
จขกท. บอกว่าเป็นแฟนกันไม่ใช่เหรอครับ เป็นแฟนกันก็ต้องถามกันได้ ทำไมไม่ถามละครับ:confused:

ถามไปเลย ว่าเค้ายังรักเราเหมือนเดิมอยู่มั้ย ของแบบนี้ดูจากความรู้สึกครับ ถ้าหมดใจแล้วยังไงเค้าก็ไป

ถ้าจะเจ็บก็ต้องเจ็บดีกว่า ทนอยู่แบบครึ่งๆกลางๆนะเออ จะบอกให้ :)

ถามแล้วครับ ถามหมดแล้ว แต่เค้าก็บอกว่ายังรักอยู่เหมือนเดิม .

Indreamy_RT
13th July 2012, 09:43
ปากใครๆก็พูดได้คะว่า ไม่มีอะไร แต่พฤติกรรมของเขามันไม่ใช่อย่างที่เราเห็น

ลองดูพฤติกรรมไปเรื่อยๆสักพักนึงก่อนคะ ทำอะไรอย่างเพึ่งรีบร้อน

ถ้าคนที่ไม่ใช่ เขาก็ไม่ใชจนวันยันค่ำคะ

13th July 2012, 17:16
ปากใครๆก็พูดได้คะว่า ไม่มีอะไร แต่พฤติกรรมของเขามันไม่ใช่อย่างที่เราเห็น

ลองดูพฤติกรรมไปเรื่อยๆสักพักนึงก่อนคะ ทำอะไรอย่างเพึ่งรีบร้อน

ถ้าคนที่ไม่ใช่ เขาก็ไม่ใชจนวันยันค่ำคะ

ขอบคุณครับ :D จะดูไปเรื่อยๆ

wachisawit
15th July 2012, 22:06
รอครับ ดูไปเรื่อยๆ เขามรอะไรผิดไปจากก่อนที่จะมีคนมาจีบหรือไม่
ถ้าเปลี่ยน คุณก็เตรียมเผื่อใจไว้บ้างครับๆ