PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกมส์StronGholdCrusader หน่อย งั๊บ หา ไม่ เคย เจอ

Wol2KPoinT
7th August 2011, 23:45
ใคร มี ผม ขอ หน่อย น๊ะ คร๊ฟ คือ ผม อยาก เล่น มาก เลย อ๊ะ ใคร มี กะ แบ่ง ผม เล่น บ้าง นะ คร๊ฟ
ขอบ คุน ร่วง หน้า เลย ขอบ คุน คร๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ :giveheart

Hatari
8th August 2011, 00:03
งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง

ปล. ผิดหมวด.

PipeRed7
8th August 2011, 00:42
ใคร มี ผม ขอ หน่อย น๊ะ คร๊ฟ คือ ผม อยาก เล่น มาก เลย อ๊ะ ใคร มี กะ แบ่ง ผม เล่น บ้าง นะ คร๊ฟ
ขอบ คุน ร่วง หน้า เลย ขอบ คุน คร๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ :giveheart

รู้สึกอยากจะ อ้วก กับภาษาที่นายใช้มากๆ

ถ้ายังเป็น ผู้ชาย และ เป็นคนไทย กรุณา นิดนึง

ใช้ให้ถูฏ หรือใกล้เคียงกว่านี้

ปล. ผมก็เคยผิดหมวด ถ้านายรู้ตัวเหมือนผมแล้ว ก็แก้ไขตัวเองด้วยนะคับ