PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผุ้หญิงเค้ารักเราจริงๆมั้ยถ้าเกิดเค้าไปเจอเหตุการณ์อะไรมาและเค้าเล่าไห้เราฟังหมดทุกเรื่องไม่มีปิดบัง!!!!

Gokusen
12th July 2012, 00:04
ตามหัวข้อเลยครับ แฟนผมเวลาเจอไรจะเล่าไห้ผมฟังตลอดเช่น มีคนมาจีบ ขอเบอร์ก็เล่าไห้ฟังหมด ว่าอะไรยังไงๆๆทุกอย่าง แต่คือพูดง่ายๆแฟนผมมีแฟนอยุ่แล้วแต่เค้ามาคบกะผม คบได้1ปี+5เดือนล่ะครับ มีเรื่องอะไรไม่เคยปิดบังผมเลยบอกทุกอย่าง ไม่ว่าจะเรื่องคนที่คบด้วยหรือเรื่องอื่นๆผมคบกะเค้าไม่เคยทะเลาะอะไรเลยสนุกสนานตลอดเวลา1ปีที่ผ่านมา แต่เค้าเลิกกะคนที่คบอยุ่ไม่ได้เพราะเค้าบอกกะผมว่าถ้าเลิกเค้าต้องตายแน่ๆเหมือนพยายามขู่ฆ่าประมานนี้

ประเด็นผมอยากทราบว่า เราสามารถฟ้องคดีต่อตํารวจข้อหาขู่พยายามฆ่า หรือข้อหาใดได้บ้างครับ เพราะแฟนผมอยากเลิกแต่ทางนั้นไม่ยอมเลยต้องหาคนคบแบบกะผมแบบลับๆโดยไม่ไห้คนนั้นรุ้ สามารถเอาผิดได้มั้ยครับ เพราะถ้าเป็นงี้ต่อไปคงต้องมีฝ่ายใดฝ่ายนึงเสียหายและกลายเป็นเรื่องเดือดร้อนแน่ๆในเมื่อฝ่าย ญ ไม่ชอบแต่โดนเกี่ยวรั้งหน่วงเหนี่ยวไว้แบบนี้อ่ะครับช่วยผมทีน่ะJKG ผมรุ้บอดร์นี้ผุ้ใหญ่เยอะช่วยผมทีน่ะว่าจะเอาผิดไรข้อหาไรได้บ้าง

Punch10sg
12th July 2012, 00:08
เด็กทั้งนั้นนะบอร์ดนี้
เรื่องชู่ฆ่านี่ลอง พยายามอัดเสียดูครับมีหลักฐานก็แจ้งความเลย

manshinoda
12th July 2012, 00:15
เป็นแฟนกันก็แค่นั้นครับ ไม่ได้จดทะเบียนเป็นแฟนกันซะหน่อยครับ ไม่ผอดถ้าจะคบแบบลับๆ แต่ผิดด้านศีลธรรมมากกว่า

Gokusen
12th July 2012, 00:26
เป็นแฟนกันก็แค่นั้นครับ ไม่ได้จดทะเบียนเป็นแฟนกันซะหน่อยครับ ไม่ผอดถ้าจะคบแบบลับๆ แต่ผิดด้านศีลธรรมมากกว่า

เอาผิดไม่ได้ใช่มั้ยครับเนี่ย อยุ่ที่ต้องปรึกษาทางครอบครัวทางนี้ทางเดียวหรือป่าวเพราะพ่อแม่ ครอบครัวเขาก็รุ้ว่าผมคบกะลูกสาวเค้าอยุ่