PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ghost recon future soldier

arashizato
12th July 2012, 12:20
ผมซื้อ ghost recon future soldier มาเมื่อวาน

ตอนผมเล่น multiplayer ก็เจอปัญหา connection to server lost(เล่นได้แค่2ตา:sweat)

:askอันนี้ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ แล้วสาเหตุมันเป็นเพราะอะไรกัน

:askแล้วก็ Yeti error เป็นปัญหาที่ผมยังแก้ไม่ได้ ใครมีวิธีแก้ไหมครับ :sweat

อ่อ ผมอัพเป็นเวอร์ชัน 1.3แล้วนะครับ แต่ก็ยังไม่หาย

ขอบคุณล่วงหน้า:cool:

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

[ManGildFord]
12th July 2012, 18:27
ผมก็เป็นเหมืิอนกันครับ yeti error แต่นานๆเป็นที ส่วน connection to server lost เป็นบ่อยพอดูแต่ก็เข้าได้ ไม่มีปัญหาอะไรนี่ครับ
ปล.จขกท. ซื้อแบบแผ่นเปล่าครับ คือผมสอยแบบแผ่นแล้วภาพมันอย่างกากอ่ะทั้งที่ปรับสุดหมด(ตอนเถื่อนยังสวยกว่ามาก) T T

smokebigbite
12th July 2012, 21:51
ขนาดปรับไม่สุดยัง กระตุกเลยครับ

ใครจะเล่น co op แอดผมมานะครับ smokebigbite_gr

ส่วนปัญหา ทั้ง 2 ผมเป็นเหมือนกันครับ รอ ubisoft แก้

arashizato
13th July 2012, 02:30
;1323062']ผมก็เป็นเหมืิอนกันครับ yeti error แต่นานๆเป็นที ส่วน connection to server lost เป็นบ่อยพอดูแต่ก็เข้าได้ ไม่มีปัญหาอะไรนี่ครับ
ปล.จขกท. ซื้อแบบแผ่นเปล่าครับ คือผมสอยแบบแผ่นแล้วภาพมันอย่างกากอ่ะทั้งที่ปรับสุดหมด(ตอนเถื่อนยังสวยกว่ามาก) T Tผมซื้อคีย์น่ะครับ ตัวเกมโหลดจากเซิฟของ DKS ผมปรับแบบต่ำๆกลางๆ เน้นลื่นไว้ก่อน