PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ Ghost Recon FS แผ่นแท้

[ManGildFord]
12th July 2012, 14:43
ผมว่าภาพมันดูดรอปลงไปเยอะเลยอ่ะครับ รอยหยักเยอะมากทั้งที่ปรับ high หมดยกเว้นอ Vsync ที่ไม่ได้เลือก ก่อนหน้านี้ลองโหลดเถื่อนมา
ก็ปรับ high หมด ภาพสวย รอยหยักไม่เยอะแบบนี้และไม่กระตุกเลย แต่แผ่นแท้นี่กลับภาพหยักอย่างเยอะ + กระตุกด้วย ใครซื้อแบบแผ่น
แล้วเป็นแบบผมบ้างอ่ะครับ เซ็งเลยงิ = =

Satyric
12th July 2012, 15:37
อาจเพราะมันต้องใช้โปรแกรมในการรันผ่านด้วยละมั้งเลยทำให้กิน cpu ไปอ่ะไรประมาณนั้นผมก็เคยเป็นตอนเล่น MW3 ผ่านสตีมมันทำให้เมาส์กระตุกประมาณว่าเลื่อนไปทั้งซ้ายเกือบสิบวิกว่ามันจะหันไป - -
ปล.เข้าไปปรับใน Task Manager ก็ปกติดี ปล.2มันน่าเล่นตรงไหนเห็นเห่อกันจังผมดูแรกๆเออภาพสวยพอไปเจอมิสชั่นที่ให้เราหลบศัตรูไม่ให้เราบุกตะลุยผมเลิกปิดเกมส์ลบทิ้งเลย
ไม่ชอบแนวลอบสังหารเลยไม่ใช่ทางเลยเพราะผมไม่ใช่พวกคุมจิตใจให้นิ่งใช้สมอง =w= ลุยแหลกลาน

Msguzs
12th July 2012, 16:46
บอกตรงๆเกมส์นี้ละแนวผมเลย

Vsync ไม่ต้องเปิดนะครับ เพราะมันไม่เกี่ยวไรกับภาพ *0* (หรือว่ารู้แล้ว)

[ManGildFord]
12th July 2012, 16:52
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบนะครับ ตอนนี้กำลังลงใหม่อยู่ถ้ายังไม่ได้คงต้องโหลด FULL แล้วมส่ key แท้แล้วล่ะ T T

EVIl_MODERN_WARFARE
13th July 2012, 19:30
;1322480']ผมว่าภาพมันดูดรอปลงไปเยอะเลยอ่ะครับ รอยหยักเยอะมากทั้งที่ปรับ high หมดยกเว้นอ Vsync ที่ไม่ได้เลือก ก่อนหน้านี้ลองโหลดเถื่อนมา
ก็ปรับ high หมด ภาพสวย รอยหยักไม่เยอะแบบนี้และไม่กระตุกเลย แต่แผ่นแท้นี่กลับภาพหยักอย่างเยอะ + กระตุกด้วย ใครซื้อแบบแผ่น
แล้วเป็นแบบผมบ้างอ่ะครับ เซ็งเลยงิ = =

เเฟน ซีรี่ย์ ตัวจิง ตั้วนิ !!