PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้าซื้อ แท้ จาก ZEST ? ช่วยหน่อยครับ

floyza
12th July 2012, 16:49
คือ ผมกำลังสงสัยว่า ถ้าเราซื้อ เกมส์ PC แท้จาก ZEST แล้ว เลือกรับเป็น CD-Key แล้วเราจะเอา CD-Key ไปโหลดตัวเกมส์จากไหนครับ

ยกตัวอย่างเช่นเกมส์ BF3 มันก็โหลดจาก Origin ของมัน บางเกมส์ ก็เอา CD-Key โหลดตัวเกมส์จาก Games for Windows Live ได้เลยใช่ไหม?

สมมุติ The Amazing spider-man เวอร์ชั่น PC มา แล้ว Zest เอามาจำหน่าย เราก็ซื้อจาก Zest แล้วเอา CD-Key ไปกรอกเข้า Steam แล้ว โหลด เล่นได้เลยใช่ป่ะครับ

รบกวนผู้รู้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :bye:bye

boomman
12th July 2012, 17:16
ถูกต้องแล้ว

ซื้อเกมส์จาก zest ก็ต้องเอากล่องด้วยนะ ไม่งั้นไม่คุ้ม

hierophants
12th July 2012, 17:22
ให้ทางร้านส่ง Key มาก่อนก็ได้ครับ กล่องตามมาทีหลังได้

floyza
12th July 2012, 21:15
พอดี ผมสะดวก แบบ CD-Key มากกว่านะครับ ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยตอบ