PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Ghost recon Future Soldier มีปัญหาครับ ช่วยทีนะครับ

kabukiput
13th July 2012, 00:59
หลังจากที่ลงตัวเกมของBlack Boxที่ผมโหลดมาจากพี่Ramisได้แล้ว(ซึ่งตอนแรกลงไม่ได้) ปัญหาใหม่ก็เกิดครับผม

The procedure entry point_except_handler4_common could not be located in the dynamic link library msvcrt.dll

หมายถึงอะไรอ่ะครับ ไม่เข้าใจ ลองไปทำตามวิธีในเว็บอื่นบอกก็ทำไม่ได้โหลดไฟล์มาลงมันก็ไม่ยอมให้ลง ลบก็ไม่ได้ ไฟล์ dwmapi.dll ก็ไม่มีให้ลบ ลบแล้วลงใหม่ก็เป็นเหมือนเดิมครับ เคยลองเอาตัวเต็มมาลงแล้วก็เป็นเหมือนกันครับ ช่วยหน่อยนะครับผม

kabukiput
13th July 2012, 11:59
ง่ะทิ้งไว้ทั้งคืนก็ยังไม่มีใครตอบเลยอ่ะ

sawasd
13th July 2012, 17:38
หลังจากที่ลงตัวเกมของBlack Boxที่ผมโหลดมาจากพี่Ramisได้แล้ว(ซึ่งตอนแรกลงไม่ได้) ปัญหาใหม่ก็เกิดครับผม

The procedure entry point_except_handler4_common could not be located in the dynamic link library msvcrt.dll

หมายถึงอะไรอ่ะครับ ไม่เข้าใจ ลองไปทำตามวิธีในเว็บอื่นบอกก็ทำไม่ได้โหลดไฟล์มาลงมันก็ไม่ยอมให้ลง ลบก็ไม่ได้ ไฟล์ dwmapi.dll ก็ไม่มีให้ลบ ลบแล้วลงใหม่ก็เป็นเหมือนเดิมครับ เคยลองเอาตัวเต็มมาลงแล้วก็เป็นเหมือนกันครับ ช่วยหน่อยนะครับผม

แปลได้ดังนี้
จุดเริ่มต้นขั้นตอนการยกเว้น handler4 ทั่วไปไม่สามารถอยู่ใน Msvcrt.dll ไลบรารีการเชื่อมโยงแบบไดนามิก
ง่ายๆๆ คือ File ไม่ครบครับ

EVIl_MODERN_WARFARE
13th July 2012, 19:20

ปัญหาเดียวคือ File ไม่ครบลองลงใหม่ดู ครับ !! :help

kabukiput
14th July 2012, 00:53
อ่อครับ ขอบคุณมากครับสงสัยไฟล์หายไปจริงๆ แต่ว่าตอนลงผมก็ปิดแอนตี้ไวรัสนะครับ

kabukiput
14th July 2012, 00:55
ซื้อแท้ จัดการได้ทุกอย่างท่าน
กำลังรออยู่ครับ ไม่แน่พรุ่งนี้อาจจะไปสอยมาจากZest แต่ถ้าเอามาแล้วลงไม่ได้ คงต้องกราบลาแผ่นแต่เพียงเท่านั้นครับ