PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามหน่อยครับ

Zaraki Kempaji
13th July 2012, 22:48
คือ ผมอยากรู้ว่าเพื่อนคนหนึ่งที่ผมแอบชอบอยู่เขาคิดยังไงกับผม

ตอนแรกที่รู้จักกันใหม่ๆ ก็กวนกันไปมาประสาเพื่อน แต่ดันมีเพื่อนคนหนึ่งมันพูเว่าผมชอบเขา แล้วเธอดันได้ยินเข้า ตอนแรกก็ยังไม่มีอะไร แต่ช่วงหลังๆเธอเริ่มเงียบๆไป ไม่กวนผมเหมือนแต่ก่อนเลย

แล้วก็เริ่มเวลาผมกวนก่อน เธอจะพูดว่ากวนตีน แล้วก็มองแบบจิกนิดๆ แต่ไม่กวนคืนเหมือนแต่ก่อน

ผมเคยถามว่าเป็นอะไรหรือปล่าว เธอก็ตอบว่าไม่เป็นอะไร

teerachai212
13th July 2012, 22:53
ไปถามเค้าสิว่าเป็นอะไร

ballba
14th July 2012, 08:04
ผมว่าเขาคงอยากเป็นเพื่อนกับนายมากกว่ามั้งครับ