PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ Alan Wake - American Nightmare

Deathbringer
14th July 2012, 03:43
คือผมเล่นไปละเหมือนมันจบ ละก็วนมาตอนที่เราเริ่มต้นใหม่ ละก็ให้ไปเก็บของอะไรเหมือนเดิมเด๊ะ แค่ของมันย้ายที่

คืออยากรู้ว่านี่ผมเล่นจบไปแล้วหรืออะไรยังไง หรือเนื้อเรื่องมันเป็นงี้อยู่แล้ว :sweat

xestz
14th July 2012, 07:35
ยังไม่จบครับ มันต้องเล่นวน 4 รอบถึงจะจบครับ
ที่วนเพราะ Alan โดนกับดักของ Mr.Scratch เลยต้องย้อนกลับมาแก้ไข
ภาคนี้เป็น Side Story เหมือน Alan หาทางที่จะจบเรื่องของตัวเอง
ผมเล่นไปก็เซ็งๆเหมือนกันเหมือนซื้อมาไม่คุ้มเลย - -"