PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผู้ใดใจดีเขียนบทให้ทีครับ ต้องเอาไปแสดงช่วยทีT^T

aekkaphol
14th July 2012, 12:03
ช่วยทีครับ
ช่วยคิดบทแนว Action บู๋ล้างผลาญทีครับ ความยาว10นาที คนเล่น2คนครับ
ช่วยหน่อยนะครับ ขอบพระคุณเป้นอย่างสูงครับ

Kellidev
14th July 2012, 14:40
คนเล่น 2 คนหรอแนวแอ็คชั่นก็คงบู้กันเอง 2 คนแหละ ใช้ดาบเข้าท่าที่สุด คลาสสิคใช้กันมาเยอะ
ฟันกันเองแล้วก็เล่นไปตามอารมณ์เอาฮาหน่อยก็ ท่าเท่ๆอะ ตามกาตูนแอ็คเต็มที่ ฟันทีแอ็คที
บทไม่ต้องมาก แนะนำตัวเองพอภาษาไทยคน ด้าวคน 10 นาทีน่าจะพอ

aekkaphol
15th July 2012, 09:21
คนเล่น 2 คนหรอแนวแอ็คชั่นก็คงบู้กันเอง 2 คนแหละ ใช้ดาบเข้าท่าที่สุด คลาสสิคใช้กันมาเยอะ
ฟันกันเองแล้วก็เล่นไปตามอารมณ์เอาฮาหน่อยก็ ท่าเท่ๆอะ ตามกาตูนแอ็คเต็มที่ ฟันทีแอ็คที
บทไม่ต้องมาก แนะนำตัวเองพอภาษาไทยคน ด้าวคน 10 นาทีน่าจะพอ

ขอบพระคุณมากครับ แนว Action มันไม่ต้องเน้นพูดใช่ไหมครับ แล้วสมมุิติ เป็นปืนปลอมยิงกันมันจะเป็น Action ไหม หรือเอาแบบสู้มันจะดีกว่าครับ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ

bung1561
15th July 2012, 09:27
ขอแนะนิสนึงน่ะครับ การนำ Action มาแสดงภายใน 10 นาที
แล้วดีคงยากอยู่น่ะครับ เพราะว่าต้องมี Effect หรือ ความเวอร์ของความ Action อ่ะครับ

แต่หากเอา แก๊ก หรือ มุกขำๆ เอาไว้ขั้นบางตอนระหว่างการต่อสู้ จะทำให้ดูมีสีสรรค์มากยิ่งขึ้น
และรวมไปถึงบทดราม่า แบบ Sad Ending ก็ดีน่ะครับ ทำให้หักมุมดีเช่นกันนะ

Kellidev
15th July 2012, 10:24
ขอบพระคุณมากครับ แนว Action มันไม่ต้องเน้นพูดใช่ไหมครับ แล้วสมมุิติ เป็นปืนปลอมยิงกันมันจะเป็น Action ไหม หรือเอาแบบสู้มันจะดีกว่าครับ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ

Action มันเน้นท่วงท่าจะปืนหรืออะไรก็ได้ ใส่ท่าทางได้มันดูหวือหวา น่ามันส์น่าสนุกก็พอครับ

aekkaphol
15th July 2012, 10:42
Action มันเน้นท่วงท่าจะปืนหรืออะไรก็ได้ ใส่ท่าทางได้มันดูหวือหวา น่ามันส์น่าสนุกก็พอครับ
ขอบคุณครับ

keroro07
15th July 2012, 10:51
ใส่มุก i am your father ด้วยก็ได้นิครับ น่าจะฮาน่าดู 55