PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เอ่อ ผมโดนลบกระทู้หรอครับ mod main Forum

montreepot
8th August 2011, 10:43
คือ กระทู้ที่เกี่ยวกับการ บอกถึงว่า ประเทศไทยปัจจุบันติดกระแสเกาหลีมากไป....

ตั้งมาเพื่อเตือนสติ วัยรุ่นไทยสมัยใหม่ว่า คำนึงถึงอนาคตนิครับ

ผิดกฏหรอครับ?

แล้วถ้าผิดช่วย ส่งข้อความมาให้ด้วยครับ mod ถ้าไม่เป็นการรบกวน

ผมจะได้นำบทความนี้ไปเผยแพร่ที่อื่น เพราะผมพิมเองนะครับ ขอบคุณครับ.....

pantasai
8th August 2011, 10:45
แค่ มีคนทะเลอะกันเขาก็ลบแล้ว ถึงหัวข้อกระทู้จะเป็นอะไรก็เหอ

montreepot
8th August 2011, 10:50
แค่ มีคนทะเลอะกันเขาก็ลบแล้ว ถึงหัวข้อกระทู้จะเป็นอะไรก็เหอ

ผมพึ่งพิมลงไปเมื่อเช้านี้เอง

มีคนมาโพส 3 กระทู้....

ไม่มีทะเลาะกันนิครับ ไม่ได้ตั้งมาให้ทะเลาะเลย แค่มาเตือนว่า อย่าไปบ้ามากแค่นั้น..

~RES~
8th August 2011, 15:13
ผมไปตรวจดูแล้วมี 5โพสต์นะครับและมีท่าทีว่าจะทะเลาะกัน เลยโดนผู้ดูแลอุ้มไปครับ

ชื่อกระทู้ ก็มีส่วนให้สมาชิกเข้าใจผิดได้ มันสามารถกำหนดได้ว่าจะให้เพื่อนสมาชิกตอบไปในทางไหน

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

P.S. เดี๋ยวผมจะคัดลอกบทความคืนให้ทาง PM นะครับ

montreepot
8th August 2011, 19:49
ผมไปตรวจดูแล้วมี 5โพสต์นะครับและมีท่าทีว่าจะทะเลาะกัน เลยโดนผู้ดูแลอุ้มไปครับ

ชื่อกระทู้ ก็มีส่วนให้สมาชิกเข้าใจผิดได้ มันสามารถกำหนดได้ว่าจะให้เพื่อนสมาชิกตอบไปในทางไหน

P.S. เดี๋ยวผมจะคัดลอกบทความคืนให้ทาง PM นะครับ

ขอบคุณครับ ท่าน Res

ป.ล.จริงๆแล้วตอนเขียนงัวเงียมาก เพราะ ยังไม่ได้นอนเลย เขียนตอน 7 โมงเช้ากว่าๆ 55

ToshirO
8th August 2011, 20:06
คล้ายว่าจะมีปัญหานิดหน่อยนะเนี๊ย

saphira
13th August 2011, 08:59

ขอบอกไรอย่างนึงนะ ถ้าจะลบ กระทู้ หน่าจะแจ้งให้เจ้าของเขารู฿ก่อนนะครับเพราะ บางครัง เจ้าของเขาไม่รู้ว่าผิดอะไร
หรือไม่ก็สงจ.มมาภาสยในนวันนั้นเลย

เราเคนเจอละ

โดนลบ กระทู้ไป 1 -2อาทิตย์ ค่อยสง จมมา -*-

~RES~
13th August 2011, 09:56
ขอบอกไรอย่างนึงนะ ถ้าจะลบ กระทู้ หน่าจะแจ้งให้เจ้าของเขารู้ก่อนนะครับเพราะ บางครัง เจ้าของเขาไม่รู้ว่าผิดอะไร
หรือไม่ก็สงจ.มมาภาสยในนวันนั้นเลย
เราเคนเจอละ
โดนลบ กระทู้ไป 1 -2อาทิตย์ ค่อยสง จมมา -*-
กระทู้ที่โดนอุ้มไป บางครั้งก็ไม่ได้ลบออกไปจากระบบไปเลย จะต้องเก็บไว้เป็นหลักฐานว่าทำไมถึงเอาออก
และต้องรอผู้ดูแลตรวจสอบก่อน การที่จะส่งจดหมายส่วนตัวไปบอกก็ยังทำไม่ได้ เพราะยังไม่ได้ข้อสรุปจากผู้ดูแล
ซึ่งกระทู้ส่วนใหญ่และรวมถึงกระทู้ที่มีปัญหาในหัวข้อนี้ก็เป็นแบบนั้น

ข้อคิดที่ได้ : เรื่องราวอย่างนี้จะไม่เกิดขึ้น ถ้าอ่านกฎระเบียบซึ่งก็มีให้อ่านอยู่ทนโท่
สมาชิกสามารถคิดเองได้ว่าที่โพสต์นั้น ถูกต้องหรือไม่