PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องเกมส์honหน่อยครับระหว่างhonและdota1ใครเคยเล่น2เกมส์นี้แล้วบ้าง

boontery
14th July 2012, 16:24
พอดีว่าอยากเปลี่ยนไปเล่นhonลองดูเห็นภาพสวยดี แต่มีข้อสงสัยอยู่ว่าhonมันสามรถซื้อไอเท็มได้แล้วอย่างนี้ก็มีผลกับตัวละครที่เราเล่นใช่มั้ยครับ ประมาณว่าพวกที่ไม่ซื้อของไม่winประมาณนี้ป่าว
แต่ว่าdota1มันไม่มีผลอะไร(ขึ้นอยู่กับฝีมือ)แต่เบื่ออยู่อย่างเดียวพวกเกรียนแฮกแมพ แล้วhonมีแฮกแมพด้วยป่าวครับ แล้วเวลาเล่นมันlagมากมั้ย ขอคำแนะนำำและวิจารนิดนึงครับ

planxthanee
14th July 2012, 16:31
อย่างแรกที่จะบอกคือตรงนี้มันหมวดคอนโซลครับไม่ใช้ PCgame Talk

Items มีผลกับรูปเกมไหม ขอบตอบว่ามีครับ ไอเทมบางอย่างมีผลทำให้เกมพลิกได้เลยทีเดียว
การที่ไม่ออกของก็เหมือนประเทศที่ไม่มีกองทัพนั่นแหล่ะครับ แต่อย่าลืมไอเทมมีผมแค่ 25% ที่เหลือ Step ล้วนๆครับ

ส่วนเรื่องแลคนี่ไม่มีครับเนื่องจากมีเซืฟไทย

boontery
14th July 2012, 17:32
okขอบคุณมากครับ