PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อาการแบบนี้คือถูกใจใช่ไหมครับ

JKGMomo
14th July 2012, 22:52
คือผมไปรู้จัก ญ คนนึงละ อายุพอๆกับผมละ เค้าเเก่กว่าไม่กี่วัน
ผมถูกใจเค้าก็เลยลองจีบๆเข้าไปหาเค้าดู ก็ได้เฟสบุ๊คมา ผมก็คุยกับเค้าทางเฟสบุคแต่เเทบจะไม่ค่อยได้คุยอะ
เพราะเค้าทำงานทั้งวันเลย บางทีผมรู้สึกชอบเค้าถึงกับเก็บเอาไปนอนฝันเลย เเต่บางทีก็รู้สึกแบบ ผู้หญิงคนนี้เรายังไม่ค่อยจะรู้จักดีเลย เราชอบคนนี้จริงๆนะหลอ มันจะเป็นไปได้หลอ
เบอร์โทรศัพท์เธอก็ไม่ให้ผมๆไม่รู้ว่าเธอมีหรือไม่มีโทรศัพท์ ผมไม่รู้ว่าเธอชอบผมจริงๆหรือกะคุยเล่นไปวันๆ พูดตามตรงผมรู้สึกเหมือนรักข้างเดียวมันเหนื่อย แต่ผมก็ไม่ได้หวังจนแบบจะยอมเธอทุกอย่างจะต้องจีบเธอให้ติดนะ
ผมก็ปลงๆอะละ เห้อเบื่อความรักแบบนี้จัง...... รักที่ไม่รู้ว่ารักรึป่าว รักที่ไม่รู้ว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร รักที่ไม่รู้ว่าจะเป็นไปได้หรือป่าว เราที่ไม่มีความศรัทธาในรักนั้นเลย เห้อ...:sweat:sweat

ปล.ถ้ามันยังไม่เห็นภาพต่อไปแบบนี้เรื่อยๆผมว่าคงเสียเวลา ผมควรจะหาปล่อยรักแบบนี้ไปซะทีในสักวัน...:sweat:sweat

H1ghSky
14th July 2012, 23:03
เปิดใจครับ

JKGMomo
14th July 2012, 23:04
เปิดใจครับ
ผมก็เปิดมานานอยู่ในครับประมาณ4-5เดือนผม เทกแคร์เค้าตลอดเลย เเต่ผมละมีอะไรบ้างแฟนก็ไม่ได้ เบอร์ยังไม่ได้ บางทีมันก็ท้อนะว่า ตกลงเราควรจะไปต่อดีหรือป่าว
ถ้าเค้าว่างอยากจะชวนเค้าคุยจริงๆจังๆซะที

wachisawit
15th July 2012, 22:02
ก็ลองไปครับ ถ้าเค้าไม่สนใจ เราค่อยๆถอยก็ได้ครับๆ