PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำอย่างไรครับ

suradet55
15th July 2012, 08:18
คือ การนำคอมเมนในกะทู้ที่เราทำขึ้นเช่นกระทู้นี้

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=107829

คือ ท่าน จ.ข.ก.ท. เอาคอมเมนที่ยืนยันว่า "เล่นได้ครับ" มาไว้ข้างบนอย่างไรเหรอครับ ช่วยสอนหน่อยครับ (บางคนชื่อยังไม่น้ำตาลก็ทำเป็นกันแล้ว แต่ผมชื่อน้ำตาลแล้วก้ยังทำไม่เป็น)

robinkik
15th July 2012, 08:32
1. ไปที่ Post ที่เราต้องการ
2. ใต้ Post นั้น จะมีข้อความที่เขียนว่า ตอบพร้อมอ่างถึงข้อเความเดิม
3 มันจะได้ [QUOTE].......[/QUOTE มา
4. Copy ข้อความ ทั้งหมดใน ช่องข้อความ
5. ไปที่หน้ากระทู้ของเรา
6. เเก้ใขกระทู้
7. นำสิ่งที่ Copy มาวาง ตรงที่เราต้อวการ
8. กด ตวรจสอบ ความเเน่ใจ
9. กดส่ง หรือบันทึก
10. เรียบร้อย ครับ เมี๊ยว!!

suradet55
15th July 2012, 08:43
1. ไปที่ Post ที่เราต้องการ
2. ใต้ Post นั้น จะมีข้อความที่เขียนว่า ตอบพร้อมอ่างถึงข้อเความเดิม
3 มันจะได้ [QUOTE].......[/QUOTE มา
4. Copy ข้อความ ทั้งหมดใน ช่องข้อความ
5. ไปที่หน้ากระทู้ของเรา
6. เเก้ใขกระทู้
7. นำสิ่งที่ Copy มาวาง ตรงที่เราต้อวการ
8. กด ตวรจสอบ ความเเน่ใจ
9. กดส่ง หรือบันทึก
10. เรียบร้อย ครับ เมี๊ยว!!

ไฮย์ (เสียงแนวแฮปปี้แฟรี่เทล) รับทราบแล้ว เมี้ยว!! (ผมก็ชอบแมว เจอพวกเดียวกันแล้ว เมี้ยว)

suradet55
15th July 2012, 08:47
อ้าว ข้างบนนั้นที่เป็นอย่างนั้นเพราะคำที่ท่าน robinkik พิมพ์สินะขอรับ ขออภัยในความไม่สวยของคอมเมน (ช่างไม่สมมาตรจริงๆ เลย...)