PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาแชร์ นิสัยของแฟนคุณกันดีกว่านะครับ ปล.อยากรุนิสัยของแฟนแต่ละคน

Henry smile
15th July 2012, 21:11
มาร่วมแชร์กันนะครับบบ ><

http://image.ohozaa.com/i/bf8/Axbr9K.jpg (http://image.ohozaa.com/view2/wcFjfF1ieiaHoH85)

นี่ครับแฟนผม (คนใส่แว่น)

แฟนผม จะเปนคนที่แคร์ความรู้สึกผมมาก เทคแคร์เอาใจใส่ผมมาตลอด นิสัยปกติก็จะ เฮฮา ปัญญาอ่อน บ้าๆบ๊อง ไม่เอาแต่ใจ และอีกอย่างแฟนคนนี้ รักผมมาก กลัวผมโกดจนเกือบจะร้องไห้ทุกครั้ง ผมรักแฟนผมคนนี้ที่สุดเลยยย > <

tonkune14
15th July 2012, 21:17
ขอ ให้รัก กัน นาๆๆ นะคับ จขกท

ปล. แฟนท่านน่ารักใส่แวน ด้วย

ปลล. ผมไม่มีแฟน

dantae_adam
15th July 2012, 21:23
ได้แฟนดีนะครับ

ขอ ให้รัก กัน นาๆๆ นะคับ จขกท

ปล. แฟนท่านน่ารักใส่แวน ด้วย

ปลล. ผมไม่มีแฟน

แท๊กกันทีนึง ยังไม่มีเหมือนกัน

กำลังตามจีบ ไม่รู้จะติดหรือป่าว
เรายิ่งเป็นคนที่มากหลักการเกินไปอยู่ -_-

exion1
15th July 2012, 21:27
เอาแต่ใจ ขี้น้อยใจ และ บลาๆๆๆๆ ฮ่าฮ่า ชอบให้ง้อ(เราก็ชอบง้อ^^) ปล.คงไม่โผล่มาเจอกระทู้นี้มั้ง :p ดีนะที่สมัครมาเข้าแต่ pc game เลยอุ่นใจหน่อย อิอิ(จะได้ไม่เจอผมนินทา:D)

ปล.2 ทำไมคนโสดเยอะจังเลยยยย 5555+

armaszxc
15th July 2012, 21:31
นายโชคดีแล้ว .... :heart

(ผมไม่มี 55555)

ponzaaz55
15th July 2012, 21:48
ผมยังไม่มีเลยแฟนอ่ะ พึ่งเลิกกัน 5 5 5 Alone

จขกท.ได้แฟนเป็นสาวแว่นน่ารัก =w=b

Pop_PeR
15th July 2012, 22:08
หึหึ ขอไม่เอารูปโพสนะครับ ^ ^"
นิสัยเเฟนผมน่ะหรือ -3-
ก็ เป็นคนที่ รั่วมั๊กๆ เเบบว่า อารมณ์ดี 24 ชั่วโมง อ๊อก จะหมกมุ่นกับเรื่องเรียนนิดหน่อย ซึ่ง <<, เรียนเก่งมั๊ก :D ซึ่งคนละ ขั้วกับผมเลย
พอโรงเรียนเลิก ปุ๊ป 4 โมง ก็ กลับบ้านเยย <สงใสกลับไปอ่านหนังสือมั้ง ถึงลึกๆจะเหงาก็เต๊อะ >
วันๆ ชอบ รังเเก ผม T^T <ผมนี้ เป็นดัง นวม ดีๆนี่เอง> เเละก็เป็นผู้หญิงที่ เเบบว่า เป็นคุณสตรีมั๊ก ><" ผมชอบนะ ถึง บางครั้งจะทำให้ผมน้อยใจกับเรื่องนี้ก็เถ๊อะ
ข้อเสียก็มีบ้าง เป็นธรรมดา ครับ
- 1 วัน งอลได้เป็น 100 รอบครับ น่ากลัวมั๊ก - เป็นคนที่เวลาโกรธกัน ใช้อารมณ์มั๊ก กระเเทกใจผมตลอด T^T

ก็เเค่นี้ล่ะครับ <มาเผาเเฟนตัวเองรึเปล่าก็ไม่รู้นะเนี่ย 5 5 5+>

Teerawat_s
15th July 2012, 22:10
ผมคงหนักว่าทุกคนเลยอ่ะครับ คบกันมาปีกับอีก 4เดือน งี่เง้ามาก ชอบหงุดหงิดไม่มีเหตุผล ไม่ให้ผมคุยกับผู้หญิงเลยยกเว้นคนในครอบครัวและเวลาซื้อของ แต่ไม่รู็ว่าผมทนได้ไง ตอนแรกก็ดีๆ พอครบปีเค้าก็เป็นแบบนี้ ผมไปรับ รอเค้า 40นาที ผมไม่ว่าสักคำ แต่พอผมล้างรถแล้วมาช้า แค่ 5 นาที ผมโดนด่า แล้วทำหงุดหงิดใส่ ผมเบื่อนะครับ พยายยามสอน พยายาม เข้าใจ ทุกวันนี้ เค้าก็ยังเหมือนเดิม ไม่ไม่เข้าใจ เวลากินอะไร ก็บังคับให้กิน เหมือนกัน ทั้งๆที่ผมไม่ชอบ เวลาอยู่ความสุขก็พอมีครับ แต่ส่วนมากมันจะโดนตะคอกใส่สะส่วนใหญ่ ผมเคยถามว่า เหนคู่อื่นเค้ารักกันไม่เรื่องมากไม่ทะเลาะกัน ไม่เถียงกัน อิฉาบ้างไหม ตัวผมอิฉามาก แต่เค้าตอบกลับมาว่า จะอิฉาทำไม เค้ารักแกมากกว่า ที่ คนอื่นเค้ารักกันอีก เนี่ยแหละครับ ความรักและนิสัยแฟนที่ยุ่งยากและเร่องมากของผม เห้อ คิดว่าไงครับ (เรื่องจริง) เหนจขกท. บอกว่าแฟนเทคแคร์ ส่วนแฟนผม ผมต้องเทคแคร์ทุกอย่าง จะทำดีกับผมเวลาผมป่วยๆเท่านั้นแหละครับ :sweat

mang123
15th July 2012, 22:15
แฟนผมนะเอาแบบสุกพอดีก็เป็นคนดีเรียบร้อยนิสัยดีมีความรับผิดชอบสุงถึงสูงมาก
เอาแบบใหม้เกรียม เป็นคนที่งอนบ่อยมากงอนมันทุกเรื่องอะไรกันนักกันหนาชอบให้เอาใจ ขออนุญาตุใช้คำสุภาพต่ำ แล้วกรูะไม่ว่างจะให้มาเอาใจได้อย่างราย เบื่อมากทั้งๆที่ไม่ว่างก็ต้องเจียดเวลาไปให้ ขออนุญาตุใช้คำสุภาพต่ำ ปรี้ก็ไม่ได้ปรี้เฮ้อเบื่อจริงๆ

ลืมบอกแฟนคบกันมา 8 ปีละ

aminookey
17th July 2012, 18:36
ขี้น้อยใจ โกรธง่ายหายเร็ว ชอบถ่ายรูป เอาแต่ใจเล็กน้อย ชอบต่อย ชอบกัด ชอบตบ ชอบฟังศอก ชอบเตะ ชอบแกล้ง ป่วยง่ายหายยาก ชอบกินของหวานๆ ชอบอ้อน เมนมาทีไรต้องทำใจยอมรับอารม เป็นคนน่ารัก สดใส
เทคแคร์ดีมาก เอาใจเก่ง รู้ใจผม หวงผมมาก ด่าเก่งโดยเฉพาะพวกที่มาจีบ("อ่าวกุบอกว่ามีแฟนแล้วมุงจะตื้ออะไรกันนักกันหนา กุพูดภาษาคนกับมุงเว่ยพูดแค่นี้ให้มันรู้เรื่องหน่อย" ตามจริงมันมีมากกว่านี้ คนมาจีบแฟนผมโดนแบบนี้ประจำ)

Pop_PeR
18th July 2012, 00:09
ผมคงหนักว่าทุกคนเลยอ่ะครับ คบกันมาปีกับอีก 4เดือน งี่เง้ามาก ชอบหงุดหงิดไม่มีเหตุผล ไม่ให้ผมคุยกับผู้หญิงเลยยกเว้นคนในครอบครัวและเวลาซื้อของ แต่ไม่รู็ว่าผมทนได้ไง ตอนแรกก็ดีๆ พอครบปีเค้าก็เป็นแบบนี้ ผมไปรับ รอเค้า 40นาที ผมไม่ว่าสักคำ แต่พอผมล้างรถแล้วมาช้า แค่ 5 นาที ผมโดนด่า แล้วทำหงุดหงิดใส่ ผมเบื่อนะครับ พยายยามสอน พยายาม เข้าใจ ทุกวันนี้ เค้าก็ยังเหมือนเดิม ไม่ไม่เข้าใจ เวลากินอะไร ก็บังคับให้กิน เหมือนกัน ทั้งๆที่ผมไม่ชอบ เวลาอยู่ความสุขก็พอมีครับ แต่ส่วนมากมันจะโดนตะคอกใส่สะส่วนใหญ่ ผมเคยถามว่า เหนคู่อื่นเค้ารักกันไม่เรื่องมากไม่ทะเลาะกัน ไม่เถียงกัน อิฉาบ้างไหม ตัวผมอิฉามาก แต่เค้าตอบกลับมาว่า จะอิฉาทำไม เค้ารักแกมากกว่า ที่ คนอื่นเค้ารักกันอีก เนี่ยแหละครับ ความรักและนิสัยแฟนที่ยุ่งยากและเร่องมากของผม เห้อ คิดว่าไงครับ (เรื่องจริง) เหนจขกท. บอกว่าแฟนเทคแคร์ ส่วนแฟนผม ผมต้องเทคแคร์ทุกอย่าง จะทำดีกับผมเวลาผมป่วยๆเท่านั้นแหละครับ :sweat

คนนี้ เเฟนรักมาก หวงมาก เเละ หึงมากครับ ฮ่าๆ

pakaannka
18th July 2012, 23:15
น่ารัก งอลไม่เคย ผมชิงงอลก่อน เข้าใจมากที่สุด เป็นห่วงเเม้มากๆๆ ดัดฟัน ผมยาว อาหมวย ขาว ร้องเพลงเพราะ ชอบ ชอบ หุหุ ข้อเสีย หึงผู้หญิงทุกคนที่อยู๋บริเวณ 5 ซ.ม - - [เเต่ก็ยังน่ารักอยู่]

Guszo
19th July 2012, 21:43
ข้อดี ทำกับข้าวเก่ง แม่บ้านแม่เรือ ขี้อ้อน นิสัยเหมือนเด็กๆ เบอะบะ ขี้เล่น อยู่เฉยๆนึกว่าแอีบแบ๊ว จริงๆหนังหน้าเป็นแบบนั้น พูดอะไรเข้าใจง่ายถ้าอารมณ์ดี ไม่เจ้าชู้ มีแฟนแล้วรู้ตัวเองว่า ควรจะทำตัวยังไง (แต่ไอเรายังมองหญิงอื่นอยู่ - -)
ข้อเสีย เวลาอารมณ์เสียจะบ่นมาก เยอะ เป็นแม่คนที่2 ขี้น้อยใจ ขี้หึงเว่อ (คิดว่ากุคงหล่อมากสินะ :sweat)

FangTheEviL
21st July 2012, 13:28
แฟนเราน่ารักนะ คอยดูแล ไอ้เราก็ชอบนอนดึกก็เตือนให้นอนเร็วๆ
แต่ว่าบางครั้งก็กวนจนคนอื่นเขาว่าเอา ขี้แกล้งอ่ะ

diippyjas
21st July 2012, 18:11
ขี้หึง แต่น่ารักมากครับ @w@ <3

MAjin
21st July 2012, 18:54
นิสัยดี น่ารักกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก...มากกกกกกกกกกกกกกกกก

ชื่อ อ้อม

Yimnakaox
3rd August 2012, 00:30
นิสัยดี น่ารัก ยิ้มแล้วสวย
ปล.แฟนคุนน่ารักมาก
ปลลลล.ผมยังไม่มีแฟน

Igotyoubaby
3rd August 2012, 00:36
ไม่มีแฟนมาจะครึ่งปีแล้ว เรียนกับเที่ยวอย่างเดียวช่วงนี้
อิจฉาคนมีแฟนจัง:)