PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : super robot ภาคไหนที่เล่นโหมด VS กันได้อ่ะครับ

Wa[2]Cry
16th July 2012, 02:48
อยากทราบมากเลยครับ Super robot war รึเปล่าผมก็จำไม่ได้ หาไม่เจอเลยย ที่มันเล่นได้สองคนอ่ะคับ

จำได้ว่าผมเล่นกับเพื่อนอยู่ตอนเด็กๆ ที่เราเป็นคนตัวเล็กๆมีเครื่องบินไอพ่น สามารถขึ้นไปขับหุ่นได้อ่ะครับ เเล้วก็สู้กัน

มีสองจอด้วยครับ รู้สึกจะมีหุ่นให้เล่นเเค่ 3-4 ตัวเอง ช่วยผมหาชื่อเกมหน่อยครับ อยากเล่นมากๆ เป็นเครื่อง super nintendo ที่จอยเป็นสีขาวอ่ะครับ

ตอนนี้ผมโหลดตัว EMU มาเเล้ว เหลือตัว ROM หาตัวเกมเท่าไหร่ก็ไม่เจอ ช่วยด้วยครับ ขอบคุณครับ,,