PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอระบายหน่อย !!!

HOLOGRAM
16th July 2012, 15:36
ก็เมื่อวานผมก็เล่น BF3 ตามปกติ แต่ช่วงนั้น กำลังมือขึ้น ( Kill ได้เรื่อยๆ ) แล้วก็ตายทีนี้ ไปเกิดบน Jet ของ RU แล้วผมก็ยิง Jet ของฝั่ง US ตกไป 2 ลำ ทีนี่ ผมก็บินไปแถวๆฐานมัน แล้วผมก็เห็น VIPER ครับ (ไม่ใช่ Viper พ่นพิษ) มันกำลังซ้อมอยู่ที่นี้ ผมก็ยิงมันพัง OK ไม่เป็นไร แล้วผมก็บินกับฐานตัวเอง ไปตั้งหลักใหม่ ที่นี้ บินกลับไปใหม่ ที่ฐานของ US กำลังเห็น VIPER กำลังรออีกคนขึ้นอยู่ ผมก็เลย ยิงมันพังไปก่อน แล้วมันก็มีคนพิมพ์ขึ้นมาว่า '' Oh Good SymphonyTrape attack .....'' แล้วที่นี้ ผมก็บินออกไปทางฐานของฝั่งนั้น แล้วผมก็เห็นคนยืนอยู่ครับ ในฐาน ของ US อ่ะนะ ผมก็เลยยิงมันตาย ที่นี้ ผมก็บินกลับฐาน แล้วมันก็มีคนบ่นอีก '' Fuck Symphony attack on base ....'' อันนี้ประมาณว่า โจมตีฐาน ซึ่ง OK อ่านแล้ว แต่ปรากฎว่า บินกลับมาอีกที เครื่องบินมุดดินครับ โดน Admin แบน ซึ่ง งงมาก ประมาณว่า ''กูยิง Viper ตอนกำลังจะขึ้นฐานมันพัง กูจะโดนแบบและ กูยิงคนเดินดินตายด้วย Jet โดนแบนเลย'' ซึ่งเอาผมงงมากๆเลยครับ เพราะเซิฟเวอร์นั้นเป็น Map Caspain Border และผมเล่นประจำครับ 50 กว่ารอบอ่ะ และเซิฟเวอร์เป็น Hardcore โหมด หรือ คล้าย โหมดสมจริง ยิง Viper ในฐานพัง โดนแบน ยิงคนเดินดิน โดนแบน ซึ่งไม่สมเหตุสมผลเลย เพราะสมจริงไง ผมถึงไปยิงมันที่ฐาน หรือว่าของจริงทำไม่ได้ เซิฟเวอร์น่าจะชื่อ 1000 TICKETS HC CASPIAN NEW YORK [XtG] ปล.เซิฟของอเมริกานะ เล่นมาตั้งนาน โดนแบนเพราะแค่นี้ เงิบเลยครับ !!! ปล.ผมผิดเหรอ เรื่องทั้งหมด !!!!

ขอบคุณที่รับฟัง

HeartCreative
16th July 2012, 15:41
ผมว่าคนโดน****มีเส้น หุหุ

wpspo2499
16th July 2012, 15:55
- -* อยากบินแบบนายได้มั้งจัง Jet นี้เราขับไม่เป็น เลย มันขับยากอ่ะ ยิงใครก็ไม่โดน
เล่นรถถังดีกว่า :help (55) ยิงสะใจดี

gioka123456
16th July 2012, 15:57
ไม่แน่มันอาจจะเป็นกฏของเซิฟก็ได้

HOLOGRAM
16th July 2012, 16:09
ไม่แน่มันอาจจะเป็นกฏของเซิฟก็ได้

ผมก็ว่านะ แต่พี่แก ไม่มีกฎให้อ่านนิ

anoko
16th July 2012, 16:10
เอาสีเอากระดาษไหมครับ

เพราะสิ่งนี้
16th July 2012, 16:24
มันเป็นมารยาทเบื้องต้นสำหรับต่างชาติ การไปยิงที่ฐานเกิดขณะที่เขายังไม่ทันทำอะไรถือว่าน่าเกลียด

สำหรับผม ผมจะไม่บินไป จนกว่าจะโดน เรป ก่อน

HOLOGRAM
16th July 2012, 17:06
ปล. เพราะมันเป็น เซิฟเวอร์ Hardcore สมจริงจัด ผมถึงบินไปไง !!!!!

เพราะสิ่งนี้
16th July 2012, 17:38
ปล. เพราะมันเป็น เซิฟเวอร์ Hardcore สมจริงจัด ผมถึงบินไปไง !!!!!

อ่าครับ ถือไว้เป็นบทเรียนแล้วกัน

thekillerzxz
16th July 2012, 17:54
ทำใจครับ::dance:dance:dance:dance:dance:dance:dance:dance

suppermama
16th July 2012, 18:21
แล้วนี้ โดนถาวรเลยรึเปล่าครับ แต่ผมว่ามันแปลกนะที่ว่าบางเกมดันตั้งกฎหมู่ซะเอง
เช่น SF งี้ โหมด sigerplayer บอกว่าตอนแรกห้ามใช้ปืนกล ให้ใช้สไน
AVA เล่นปืนพกในโหมดสไนโดนว่าซะงั้น ตั้งกฏกันเอง ผมก็เบื่อครับ