PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่นเกมแล้วจอฟ้า ช่วยผมทีครับๆๆ

donutza9104
16th July 2012, 18:46
ผมเข้าเกมCrash Time 4 แล้วผมโหลดเซฟ พอมันโหลดเส็จแล้ว หน้าจอมันก็กลายเป็นสีฟ้าเลยครับ
ภาษาอักฤษ เต็มหน้าจอไปหมด ผมยิ่งอ่อนอังกฤษด้วย มันกดอะไรไม่ได้เลยครับ ต้องกดปุ่มเปิดคอมอย่างเดียว
พอผมเปิดคอมมามันก็มีอะไรไม่รู้ Windows อะไรสักอย่างนี้แหละ
แต่เมื่อวานนี้ผมเล่นเกมนี้ได้เป็นปกตินะครับไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย แต่วันนี้ผมจะเล่นมันก็เป็นแบบนี้ละครับ
ผมเข้า4รอบมันก็เป็น4รอบเลย ผมทนไม่ไหวผมเลยมาตั้งกระทู้ถามพวกคุณเลยครับ

ช่วยผมด้วนนะครับๆ :blush

rkikfvd
16th July 2012, 18:56
มันอาจจะมีปัญหากับ คอมพิวเตอร์ของคุณ นะคับ :rofl

donutza9104
16th July 2012, 19:02
ปัญหายังไงหรอครับตอนนี้ผมลองเข้าเกมมันเป็นอีกละ