PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอ GTA IV Patch 1.0.4.0 + ENB + Texture + Car Mod 2012 ตัวเก่ามันโดนลบแล้ว ครับ ช่วยอัพใหม่มีครับ

Aepong
16th July 2012, 22:47
ใครที่ยังเก็บ Patch 1.0.4.0 + ENB + Texture + Car Mod 2012 ไว้อยู่ ถ้า มีช่วย อัพลง ให้หน่อยนะ ครับ ฮาร์ดดิส ผมพัง เลย Patch หายไปเลย อยากได้มากๆ ครับ ใครมี รบกวน ช่วย อัพลง ให้ทีนะครับ เคย มีคนมาลง ไว้ ตอนนี้ มันโดนลบไปแล้ว ครับ ถ้าใครมี อัพลงให้ทีนะครับ อยากเล่นมากๆ ขอขอบคุณครับ