PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมค่อนข้างกังวลครับ

alexsandro
18th July 2012, 00:40
คือผมได้มีอะไรกับแฟน แต่ก่อนหน้านี้ ผมได้ช่วยตัวเองไป ตอนเช้า แล้วมีอะไรกับแฟนตอนบ่าย ผมมีอะไรกับแฟน3ครั้ง แต่ผมมั่นใจว่าเสร็จข้างนอกทุกครั้ง ผมอยากจะถามว่าแฟนผมมีโอกาศมั้ย:sweat

DOUBLE 8
18th July 2012, 00:46
คือผมได้มีอะไรกับแฟน แต่ก่อนหน้านี้ ผมได้ช่วยตัวเองไป ตอนเช้า แล้วมีอะไรกับแฟนตอนบ่าย ผมมีอะไรกับแฟน3ครั้ง แต่ผมมั่นใจว่าเสร็จข้างนอกทุกครั้ง ผมอยากจะถามว่าแฟนผมมีโอกาศมั้ย:sweat

มีครับขึ้นอยู่กับว่า น้ำของเรามันแอบไหล่เข้าไปเยอะหรือป่าว แต่ส่วนมาก โอกาส น้อย แต่ก็มีโอาส นะครับ อย่างใกล้ เสร็จ น้ำอาจไหล่เข้าเยอก็ได้ ถ้าให้ ชัว ต้อง มั่นใจกว่า ตัวเองแข็งเต็มที่แบบน้ำซึมเข้าไปน้อยก็ไม่ท้องอ่ะครับ พี่ ก็ปล่อยนอก เช่นกัน ท้องยากแต่ก็ ระวัง อย่า เอาตอน มีน้ำซึมๆ หรือ เวลาปวดฉี่มันจะทำให้กั่นน้ำไม่อยู่ครับ ทำให้ซึมเข้าไปเยอะ

Deathbringer
18th July 2012, 00:46
ถ้ามดลูกแฟนนายอยู่นอกผิวหนังก็คงมีโอกาสนะ -..-

eyazawa2456
18th July 2012, 00:57
มีครับ ถ้าไม่ใส่ถุงอะ มีโอกาศสูงครับ สมมุติว่าเสร็จครั้งแรกแล้ว ใช่ว่ามันจะออกมาหมดนะครับ มันจะมีค้างอยู่ในลำอยู่

ก็ด่วนสรุปไม่ได้หรอกครับเรื่องนี้ ถ้าเมนส์ของแฟนไม่มาก็เตรียมตัวเป็นพ่อคนได้เลยครับ

kamonkom911
18th July 2012, 18:52
ทำไมไม่คิดถึง"ถุงยาง"ละ

lovekoal
18th July 2012, 19:03
ถ้ากลัวก็ซื้อยาคุมฉุกเฉินให้กินครับ แล้วคราวหลังก็ใส่ถุงยาง ว่าแต่เขาเมื่อวานผมก็เพิ่งพลาดไป

ballba
18th July 2012, 20:26
ทีหลังต้องคิดป้องกันทุกครั้งครับ

เพราะว่า ถุงยาง มันยังไม่ป้องกัน 100%

แล้วยาคุม จะไปอยู่อะไร ยาคุม ก็ทำผมพลาดมาแล้วคนนึง

ยังมีกรรมติดตัวอยู่ เหอะๆ = =

ปล่อยนอกไม่ใช่ประเด็น แต่มันอยู่ที่ตอนเอ็งกำลังทำ มันก็ไหลออกมาอยู่ *-*