PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามหน่อยครับเกี่ยวกับเรื่องเพศสัมพันธ์

lovekoal
18th July 2012, 12:23
คือว่าเมื่อคืน ผมมีเซ็กส์กับแฟนผมแล้วพอดีผมเสร็จข้างในไปเต็มๆเลยครับ เลยอยากจะถามว่ามีโอกาสท้องไหมครับเพราะแฟนผมประจำเดือนพึ่งหมดไป 1 วัน แล้วถ้าให้กินยาคุมฉุกเฉินหลังหมดรอบเดือนเป็นหนึ่งวันเป็นอะไรไหมครับ ขอบคุณครับ:blush

butsopjing
18th July 2012, 12:27
เนื่องจากระยะไข่ตกพร้อมที่จะผสมกับอสุจิที่สุดคือ 14 วันหลังจากเป็นประจำเดือน โดยนับตั้งแต่วันแรกของการมีประจำเดือน แต่ก็ไม่ตรงกันทุกคนนะครับ ขึ้นอยู่กับร่างกายของฝ่ายหญิงด้วย

โอกาสที่จะตั้งครรภ์ค่อนข้างน้อยครับ

lovekoal
18th July 2012, 12:34
ครับผม แฟนผมเป็นเมนส์ประมาณ 6 วัน รวมเมื่อวานก็ 7

butsopjing
18th July 2012, 12:37
โอกาศท้องมีครับ แต่น้อยมากๆเลย
ใจเย็นๆครับ ถ้าไม่แน่ใจ ก้ซื้อชุดตรวจครรให้ฝ่าย ญ หลังจากมีเพศสัมพันธ์ได้ 2 อาทิต