PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เข้า sf แล้วเด้ง มีรูปคนถือแว่นขยาย เหมือนโดนตรวจโค้ดโปร

pomredarmy
18th July 2012, 14:03
พอเข้าเกมส์มันขึ้นเป็นรูปคนถือแว่นขยาย แล้วก็เด้งออก ทั้งๆที่เครื่องผมไม่มีโปร sf แล้วเหมือนมันจะทำให้กูเกิ้ลโครมมีปัญหาท่องเวปอะไรไม่ได้เลย ถอนและติดตั้งใหม่ยังไม่หาย ขอวิธีแก้ทีครับ ผมลงวินโดว์ใหม่สองรอบแล้วครับ :sweat

H.S.
18th July 2012, 14:09
ไม่แน่ใจนะ อาจจะเป็นพวก พร๊อกซี่ ลองไปแก้ไขในช่องตั้งต่า ลองปิดพวกการป้องกันให้หมดเลย

pomredarmy
18th July 2012, 14:34
ไม่แน่ใจนะ อาจจะเป็นพวก พร๊อกซี่ ลองไปแก้ไขในช่องตั้งต่า ลองปิดพวกการป้องกันให้หมดเลย

ทำไงอะครับ

bazin456
18th July 2012, 19:25
ถ้าให้คาดน่าจะมีโปรแกรมพวก Hamachi หรือ โปรแกรม จำลอง Network อยู่ในเครื่องนะครับ มันจะตรวจสอบว่าเป็นโปรนะครับต้องลบ